കല്യാണം കഴിഞ്ഞു മരുമകന്റെ വീട്ടിലേക്ക് പോയ മകൾ പെട്ടെന്ന് ഒരു ദിവസം വീട്ടിലെത്തിയപ്പോൾ സംഭവിച്ചത്

മീനുവിന്റെ വിവാഹം കഴിയട്ടെ ഇത് വളരെ കുറച്ച് നാളുകളിൽ ആയിട്ടുള്ളൂ. പക്ഷേ അന്ന് രാവിലെ അമ്മയും അച്ഛനും ജോലിക്ക് പോകാനായി പുറത്തേക്ക് ഇറങ്ങുന്ന സമയത്താണ് അവൾ വീടിനകത്തേക്ക് കയറിവന്നത്. ജോലിക്ക് പോകാൻ ഇറങ്ങുന്ന സമയം ആയതുകൊണ്ട് തന്നെ ഗിരിജ മകളുടെ ഒന്നും ചോദിച്ചില്ല. അവൾക്ക് മകളുടെ വരവിൽ എന്തോ പന്തികേട് തോന്നി. കാരണം ബാഗിൽ കുറെ വസ്ത്രങ്ങളുമായിട്ടാണ് അവൾ അന്ന് അവിടേക്ക് കടന്നുവന്നത്.

   
"

മുഖത്തും എന്തോ വല്ലാത്ത ഒരു വിഷമം ഉള്ളതായി തോന്നി അതുകൊണ്ട് തന്നെ ഗിരിജയ്ക്ക് മനസ്സിൽ വല്ലാത്ത ടെൻഷൻ ആകാൻ തുടങ്ങി. ജോലിസ്ഥലത്ത് ഇരിക്കുന്നുണ്ട് എങ്കിലും അവളുടെ മനസ്സിൽ വല്ലാത്ത ടെൻഷൻ ആയിരുന്നു. അവൾ ഭർത്താവിനോട് തന്നെ മനസ്സിലുള്ള ടെൻഷനും ആദ്യം പറയാൻ തുടങ്ങി. അയാളും വീട്ടിലെത്തിയിട്ട് അവളോട് ചോദിച്ചിട്ട് ആകാമെന്ന് പിന്നീട് തീരുമാനിച്ചു. വീട്ടിലെത്തിയപ്പോൾ മീനു കട്ടിലിൽ.

തന്നെ അതേ വസ്ത്രത്തിൽ ചോറുണ്ടു കൂടി കിടക്കുന്നത് കണ്ടപ്പോൾ അവർക്ക് ടെൻഷൻ വീണ്ടും കൂടി. മരുമകളെ വിളിച്ചേ കാര്യം ഒന്ന് അന്വേഷിച്ചാലും എന്ന് ആലോചിച്ചു എങ്കിലും അവളോട് ചോദിച്ചിട്ട് ആകാം എന്ന് കരുതി. പക്ഷേ അവൾ പറഞ്ഞ കാര്യങ്ങൾ കേട്ട് അവരുടെ മനസ്സിൽ വീണ്ടും സങ്കടം വന്നു. കാരണം വിവാഹം കഴിഞ്ഞ് ആ വീട്ടിലെത്തിയപ്പോഴാണ് ഒരു അമ്മയുടെയും അച്ഛന്റെയും സ്നേഹം എന്തെന്ന് അറിഞ്ഞത്. തുടർന്ന് കൂടുതൽ വിശദമായി അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവനായി കണ്ടു നോക്കാം.

Scroll to Top