ഒരു കുടുംബത്തിന് വേണ്ടി സ്വയം എരിഞ്ഞു തീർന്നിട്ടും സ്വന്തം വീട്ടുകാർ പോലും അവളെ അഴിഞ്ഞാട്ടക്കാരി എന്ന് വിളിച്ചു

കുടുംബത്തിന്റെ ഭാരം മുഴുവൻ വളരെ ചെറുപ്പം മുതലേ ചുമക്കേണ്ടി വന്നാൽ കുടുംബത്തിലെ ഏറ്റവും മൂത്ത മകളാണ് രമ. ചെറുപ്പത്തിലെ അച്ഛൻ മരിച്ചതുകൊണ്ട് പിന്നീട് പഠനം കഴിഞ്ഞപ്പോൾ ജോലിയും വീട്ടു ചുമതലകളും അവൾ ഒരുപോലെ ചുമക്കാൻ തുടങ്ങി. തുടർന്ന് തന്നെ ശരീരവും ജീവിതവും ശ്രദ്ധിക്കാതെ അവൾ കുടുംബത്തിനുവേണ്ടി അഹോരാത്രം പണിയെടുക്കാൻ തുടങ്ങി. മുതിർന്ന പെൺകുട്ടി എന്ന അതുകൊണ്ടുതന്നെ അവൾക്ക്.

   
"

ഒന്നും നോക്കാതെ തന്റെ കുടുംബത്തിന്റെ എല്ലാ ചുമതലകളും ഏറ്റെടുക്കേണ്ടതായി വന്നു. അവൾ സ്വന്തം ജീവിതത്തെക്കുറിച്ച് പോലും ചിന്തിക്കാതെ മുന്നോട്ടുപോയപ്പോൾ വിവാഹ ആലോചനകൾ പലതും വരാൻ തുടങ്ങി. എന്നാൽ വന്നവർക്ക് ഒന്നും തന്നെ അനിയത്തിയെ ആണ് ഇഷ്ടപ്പെട്ടത് എന്ന് പറഞ്ഞപ്പോൾ വെറുതെ ഒന്ന് കണ്ണാടിയിൽ സ്വന്തം ശരീരം അവൾ നോക്കി. അവളെയാണ് ഇഷ്ടപ്പെട്ടത് എന്ന് പറഞ്ഞതിൽ അവരെ കുറ്റം പറയാനില്ല.

അത്രത്തോളം തന്നെ ശരീരം ശോഷിച്ചും ഭംഗിയില്ലാതെയും ആയിരിക്കുന്നു. അനിയത്തിക്ക് ഒന്ന് ഒരു കല്യാണം ആലോചന ഉറച്ചു അതുകൊണ്ട് തന്നെ അവളുടെ കല്യാണത്തിന് വേണ്ട പണം മുഴുവൻ ഇതുവരെയും കണ്ടെത്താൻ കഴിഞ്ഞില്ല. എന്നാൽ സാറിനോട് പണം കടം ചോദിക്കാമെന്ന് വീട്ടുകാരും അവളും തീരുമാനിച്ചു. അങ്ങനെയാണ് അന്ന് ഫയലുകൾ കാണിക്കാൻ പോയ സമയത്ത് സാറിനോട് കാര്യം പറഞ്ഞു പണം കടം ചോദിച്ചത്. തുടർന്ന് കൂടുതൽ വിശദമായി അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവൻ കണ്ടു നോക്കാം.

Scroll to Top