ഈ എക്സസൈസുകൾ ചെയ്തു കഴിഞ്ഞാൽ നമ്മുടെ മനസ്സ് ശാന്തമാകും

നമ്മളുടെ ദൈനംദിന ജീവിതത്തിൽ നമുക്ക് ഒട്ടും ഒഴിച്ചുകൂടാൻ പറ്റാത്ത ഒന്നാണ് സമ്മർദ്ദം അല്ലെങ്കിൽ സ്ട്രെസ്സ്. പക്ഷേ എനിക്ക് ഈ സ്ട്രസ്സ് മാനേജ് ചെയ്യുന്നതിനേക്കാളും കുറച്ചുകൂടി അതിന്റെ ഒരു ബെറ്റർ വേർഡ് എന്ന് പറയുന്നത് മൈൻ മാനേജ്മെൻറ് എന്നതിനെ വിളിക്കാനാണ് എനിക്കിഷ്ടം. പ്രാക്ടീസ് ചെയ്യുക എന്നിട്ട് ഈ മാനേജ് ചെയ്യാം എന്ന് നമുക്ക് നോക്കാം. നമുക്ക് ആദ്യത്തെ ടിപ്പ് എന്ന് പറയുന്നത് വൈറ്റമിൻ ഡി സൺഷൈൻ വിറ്റമിൻ എന്ന് പറയുന്ന ഒന്ന് അതിൻറെ കുറവ് മൂലം വളരെ പെട്ടെന്ന് കാണുന്ന ഒരു സിസ്റ്റമാണ് ഡിപ്രഷൻ ആൻഡ് സൈറ്റ്. വൈറ്റമിൻ ഡി യുടെ ഡെഫിഷ്യൻസി മൂലം നിങ്ങൾക്ക് ഉണ്ടാകുന്ന മാനസിക സമ്മർദ്ദം അത് നിങ്ങൾ തിരിച്ചറിയുക നിങ്ങളുടെ വൈറ്റമിൻ ടെസ്റ്റ് നടത്തി നിങ്ങൾക്ക് സഫിഷാണ് ആണോ.

   
"

ഡിഫീഷൻ ആണോ എന്ന് മനസ്സിലാക്കി വൈറ്റമിൻ കഴിച്ച് നിങ്ങളുടെ വൈറ്റമിൻ അപ്ലിറ്റ് ചെയ്ത് നിങ്ങൾക്ക് ബാലൻസ് ആവും. രണ്ടാമത്തെ കാര്യം ഷിഫ്റ്റിംഗ് എന്ന് പറയും ഒരു സ്ട്രസ്സ് ഇല്ലാത്ത അവസ്ഥ ഉണ്ടാവില്ല ഒരു കുട്ടി ആയിക്കോട്ടെ എല്ലാവർക്കും പല രീതിയിലുള്ള സ്ട്രെസ്സുകൾ നമുക്ക് അഭിമുഖീകരിച്ചു കൊണ്ടിരുന്നു നമ്മൾ ചെയ്യേണ്ട ഒരു കാര്യം എന്താണ് നമ്മൾക്ക് ഒരു സിറ്റുവേഷൻ വന്നു നമ്മൾ എന്ത് ചെയ്യണം ആ ഒരു സിറ്റുവേഷൻ നമുക്ക് എസ്കേപ്പ് ചെയ്യാൻ പറ്റാത്ത ഒരു സിറ്റുവേഷൻ നിങ്ങളുടെ മനസ്സിൻറെ ഷിഫ്റ്റ് ചെയ്യും നിങ്ങൾക്ക് ഇഷ്ടപ്പെട്ട ഒരു കാര്യത്തിലേക്ക് നിങ്ങൾ ഡിസ്ട്രിക്ട് ചെയ്യാനുള്ള ഒരു എബിലിറ്റി നിങ്ങൾ ഉണ്ടാക്കിയെടുക്കുക.

ഒരു കാര്യത്തിനെപ്പറ്റി നിങ്ങൾക്ക് ഉണ്ടാവുന്ന ഫോർ എക്സാമ്പിൾ ഒരു ഫിനാൻഷ്യൽ ആയിട്ടുള്ള ഒരു സ്ട്രെസ്സ് ആയിക്കോട്ടെ ഫിനാൻസ് അതിനകത്ത് നിങ്ങൾ കണ്ടിന്യൂസ് ആയിട്ട് ആ മണിയെപ്പറ്റി തന്നെ ചിന്തിച്ചു കൊണ്ടിരുന്നാൽ നിങ്ങൾക്ക് എന്തായാലും അതിനകത്ത് ഒരു സൊല്യൂഷൻ കിട്ടില്ല അതേസമയം നിങ്ങളുടെ മനസ്സിനെ ഒന്ന് ഷിഫ്റ്റ് ചെയ്ത് വേറൊരു സിറ്റുവേഷനിലേക്ക് കൊണ്ടുപോവുകയാണെങ്കിൽ നിങ്ങൾക്ക് ഒത്തിരി ഒത്തിരി ഐഡിയസും കിട്ടും അത് കൂടാതെ കൂടുതൽ ക്ലാരിറ്റി ഓഫ് തോട്സ് കിട്ടും. കൂടുതൽ അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.

Scroll to Top