നമ്മുടെ രക്തം കിഡ്നി ക്ലീൻ ആവാനും യൂറിക് ആസിഡ് പ്രശ്നമില്ലാതാക്കാനും ഇതൊന്നു ചെയ്യാം

ഇന്ന് നമ്മൾ ഡിസ്കസ് ചെയ്യാൻ പോകുന്നത് ഒരു പ്രശ്നമാണ് പല ആളുകൾക്കും കാലങ്ങളായി ഉണ്ടാകുന്ന എന്തെങ്കിലും മരുന്ന് എടുക്കുന്ന യൂറിക് ആസിഡ് എന്നാ ഒരു പ്രശ്നത്തിന് കുറിച്ചാണ്. അതിന് പുറത്തുനിന്ന് നോക്കുമ്പോൾ മനസ്സിലായത് നമ്മൾ ഈ പറയുന്ന മെഡിക്കേഷൻസ് എടുക്കുന്ന സമയത്ത് യൂറിക് ആസിഡ് കൺട്രോൾ നിക്കുകയും മെഡിസിൻസ് നടത്തിയിട്ട് ഒന്നോ രണ്ടോ മാസത്തിനുള്ളിൽ പഴയ രീതിയിൽ ഒരു കൂടുകയും ചെയ്യും. അവരുടെ ആക്ച്വലി അവര് 12 കൊല്ലമായിട്ട് യൂറിക് ആസിഡ് മെഡിസിൻ എടുക്കുന്നുണ്ട് 12 പക്ഷേ ഈ 12 വർഷമായും ആളുടെ യൂറിക്കാസിഡ് ലെവൽ നിൽക്കുന്നത് ആറിൽ തന്നെയാണ് അയാൾ മരുന്ന് നിർത്തി രണ്ടാഴ്ച കഴിഞ്ഞതിനു ശേഷം അയാൾക്ക് ജോയിൻ പെയിൻ മറ്റ് അസുഖങ്ങളെല്ലാം വീണ്ടും ഉണ്ടാവുകയും ചെയ്യാറുണ്ട്.

മനസ്സിലാക്കേണ്ട കാര്യം വളരെ സിമ്പിൾ ആണ് ഇത് നമ്മൾ ഒരു ഭക്ഷണം കഴിക്കുന്നു ഈ യൂറിക്കാസിഡ് പേടിച്ച് മരുന്നുകൾ എടുക്കുന്നുണ്ട് ഈ ഭക്ഷണം കഴിക്കുന്നില്ല എന്നിട്ടും സിക്സിന്റെ അടുത്താണ് കിടക്കുന്നത് ശരിക്കും പറഞ്ഞാൽ ആ ഒരു ശരീരം നോർമലായിട്ട് ഫംഗ്ഷൻ ആയിട്ടാണുള്ളതെങ്കിൽ ഈ പറയുന്ന ഭക്ഷണം മാറ്റിവെക്കുകയും ഗുളിക എടുക്കുകയും ചെയ്താൽ ലോവർ ബോർഡർ അതായത് 3.5 എന്ന് പറയുന്ന ലോവർ ബോർഡർ അതിനെക്കാളും താഴെ പോകേണ്ടതാണ്. അപ്പോൾ ഭക്ഷണം കഴിക്കാൻ കഴിച്ചിട്ടുമില്ല മരുന്ന് കഴിക്കുകയും ചെയ്യുന്ന എന്നിട്ടും കടക്കുന്നതെങ്കിൽ അവിടത്തെ പ്രശ്നം ഭക്ഷണം മാത്രമല്ല എന്താണ് അതിൻറെ സീക്രട്ട് അതിൻറെ ബേസിക് കാര്യങ്ങൾ എന്തൊക്കെയാണ് എന്ന് നോക്കാം.

യൂറിക്കാസിഡ് നമ്മുടെ ശരീരം തന്നെ ഉണ്ടാക്കുന്നതാണ് നമ്മുടെ ഭക്ഷണത്തിലൂടെ യൂറിൽ നിന്നും പറയുന്ന പിന്നിൽ നിന്നും വരുന്ന രണ്ടു പ്രോഡക്റ്റാണ് യൂറിക്കാസിഡ് എന്നാണ് നമ്മളെല്ലാവരും അറിഞ്ഞിരിക്കുന്നതും കേട്ടിരിക്കുന്നതും പല വീടുകളിലും ഡോക്ടർസ് എല്ലാവരും പറഞ്ഞിരിക്കുന്നത് അങ്ങനെയാണ്. അതാണ് അതും ഒരു പാർട്ട് അത്രയേ ഉള്ളൂ 30 ശതമാനം അതാണ്. ബാക്കി അതല്ലാത്ത കാര്യങ്ങൾ കുറേയുണ്ട് യൂറിക്കാസിഡ് കൂടാനായിട്ടു ഭക്ഷണത്തിന്റെ പ്രോട്ടീൻ അല്ലാതെ വരുന്ന 70 ശതമാനം കാരണങ്ങളാണ് നമ്മൾ ഇന്ന് ഡിസ്കസ് ചെയ്യുന്നത്. കൂടുതൽ അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *