തടി കുറയാനായി ചെയ്യേണ്ട ചില കാര്യങ്ങൾ

അധികമായിട്ട് കണ്ടുകൊണ്ടിരിക്കുന്ന ഒരു വലിയൊരു പ്രശ്നമാണ് അമിതഭാരം അല്ലെങ്കിൽ പൊണ്ണത്തടി. അമേരിക്കയിലും മറ്റു വിദേശരാജ്യങ്ങളിലും ഫാസ്റ്റ് ചെയ്യുന്ന അസുഖം എന്താണ് ചോദിച്ച അത് പൊണ്ണത്തടിയാണ് എന്ന് തന്നെ പറയാം. തടി അധികമാകുമ്പോൾ ഒരുപാട് പ്രശ്നങ്ങളുണ്ടാകും ഒന്ന് അവർക്ക് വിശപ്പ് കൂടും കൂടുതലായിട്ട് ഭക്ഷണം കഴിക്കും എക്സസൈസുകൾ ചെയ്യാൻ കഴിയില്ല അതുകൊണ്ട് തടി കൂടിക്കൂടി വരും. തടി കൂടിയ ആളുകളിൽ സുഗർ പ്രഷറർ കൊളസ്ട്രോൾ കൂടുതലായിരിക്കും ഈ കാരണം കൊണ്ട് തന്നെ ഇവരിൽ ഹാർട്ടറ്റാക്കും ബാക്കി അസുഖങ്ങളും കൂടുതലായിരിക്കും. സാധ്യത കൂടുതലാണ് പിന്നീട് സർജറി വേണ്ടിവരുന്ന അവസ്ഥ വന്നേക്കാം കൂടുതലുള്ള ആളുകൾ കുറെ കാലം കഴിയുമ്പോൾ അവരുടെ കാലിന്റെ മുട്ട് തേഞ്ഞ് മുട്ടു മാറ്റിവെക്കേണ്ട അവസ്ഥ വരെ വരാറുണ്ട്. ഇവർക്ക് കൂടുതലാണ് അതുപോലെ നട്ടെല്ലിന്റെ പ്രശ്നങ്ങളും കൂടുതലാണ്.

ഒരുപാട് ആരോഗ്യപ്രശ്നങ്ങൾ ഉണ്ടായിക്കൊണ്ടേയിരിക്കും അധികമായിട്ടുള്ള ഭാരത് കൺട്രോൾ ചെയ്യാൻ നമ്മൾ തുടക്കം മുതലേ ശ്രദ്ധിക്കണം. അതിന് സഹായിക്കുന്ന ഒരു പ്രൊസീജറിനെ കുറിച്ചാണ് ഞാൻ പറയുന്നത്. ആദ്യം ചെയ്യേണ്ടത് അവരുടെ ഡയറ്റും എക്സസൈസുകളും പരമാവധി ശരിയാക്കുക സമയത്ത് ആളുകൾ ഏറ്റവും വലിയ പ്രശ്നം നമുക്ക് സഹിക്കാൻ പറ്റാത്ത വിശപ്പ് ആണ്. ഈയൊരു സിറ്റുവേഷനിലാണ് അമേരിക്കയിലേക്ക് ഉപയോഗിച്ചുകൊണ്ടിരിക്കുന്ന പുറത്ത് നാടുകളിൽ നന്നായി ഉപയോഗിച്ചുകൊണ്ടിരിക്കുന്ന ഒബിസിറ്റി എംപ്ലോയ്സേഷൻ എന്ന് പറയുന്ന ഒരു പ്രൊസീജർ.കൂടുതൽ അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *