നമ്മുടെ മുട്ടുവേദന ഇനി മരുന്ന് കഴിക്കാതെ മാറ്റിയെടുക്കാം

പഴയകാലങ്ങളിൽ അത്രയധികം വ്യാപകമായ അല്ലാതിരുന്ന ഒരു പ്രശ്നമാണ് സന്ധിവേദനകൾ നടുവേദനയും മുട്ടുവേദനയും ഒക്കെ പണ്ടുകാലത്ത് വളരെ വളരെ അപൂർവമായി മാത്രം ഉണ്ടായിരുന്നതായിരുന്നു പ്രായം ചെന്നതിനുശേഷമായിരുന്നു ആൾക്കാർക്കും വന്നിരുന്നത്. ഈ കാലത്ത് 10 20 വയസ്സ് കഴിയുമ്പോഴേക്കും തന്നെ പലപ്പോഴും ഈ ജോയിന്റുകളെ ബാധിക്കുന്ന പ്രശ്നങ്ങൾ വ്യാപകമായി കണ്ടുവരുന്നുണ്ട്. അപ്പോൾ തുടയുടെ മസിൽസിന് വരുന്ന അയവ് അയവ് തീർച്ചയായിട്ടും നിങ്ങളുടെ മുട്ടിൻ്റെ ജോയിന്റിൻ്റെ ആരോഗ്യത്തിന് ബാധിക്കാം. ശരിയായ രീതിയിലുള്ള വ്യായാമം നമ്മൾ ചെയ്യുകയാണെങ്കിൽ പോലും ചിലർക്കെങ്കിലും ഇത്തരത്തിലുള്ള വേദനകൾ മാറാറില്ല അതിനു പ്രധാനപ്പെട്ട ഒരു കാരണം നമ്മൾ ആവശ്യത്തിനുള്ള പ്രോട്ടീൻ കൊടുക്കാതെയാണ് ഈ പറയുന്ന വ്യായാമം ചെയ്യുന്നത് എന്നുള്ളത് തന്നെ ആണ്. കൃത്യമായ രീതിയിലുള്ള പ്രോട്ടീൻ കൊടുത്തുകൊണ്ട്.

ശരിയായ രീതിയിലുള്ള വ്യായാമങ്ങൾ ചെയ്യുന്നതും ഒരുപക്ഷേ നമ്മുടെ മസിൽസിനെയും അതിൻറെ അവസാനിക്കുന്നേയും ശക്തിപ്പെടുത്തുന്ന ശക്തിപ്പെടുത്താൻ വളരെയധികം സഹായിക്കുന്നുണ്ട്. ഞാൻ പറഞ്ഞു വരുന്നത് 70% ത്തോളം വരുന്ന മുട്ടുവേദന കേസുകളും ശരിയായ രീതിയിലുള്ള വൈറ്റമിൻ തെറാപ്പി കൂടി തന്നെ നമുക്ക് മറികടക്കാൻ വേണ്ടി കഴിയും. ജീവിതശൈലി ഇടപെടലുകളിൽ കൂടി നമുക്ക് ഈ പറയുന്ന മുട്ടുവേദനയെ മറികടക്കാൻ വേണ്ടി കഴിയും എല്ലാവരെയും പത്തിൽ മൂന്നുപേർക്കെങ്കിലും മെഡിറ്റേഷൻസോ അല്ലെങ്കിൽ ചില സമയത്ത് ആവശ്യമുള്ള സർജിക്കൽ പ്രൊസീജർ 70% ത്തോളം ആൾക്കാരെ ഒരു വലിയ പരിധിവരെ മരുന്നുകൾ ഇല്ലാതെതന്നെ മാറ്റാൻ വേണ്ടി നമുക്ക് കൃത്യമായി ഇടപെടൽ കൂടി സാധിക്കും.കൂടുതൽ അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *