ഇനി നമ്മുടെ തലയിൽ ഒരിക്കലും താരൻ എന്നത് ഉണ്ടാവില്ല

പുരുഷന്മാരിലും സ്ത്രീകളിൽ നിന്നും ഒരുപോലെ എഫക്ടഡ് ആവുന്ന ഒരു പ്രോബ്ലം ആണ് ഡാൻഡ്രഫ് അല്ലെങ്കിൽ താരൻ എന്ന് പറയുന്ന പ്രോബ്ലം ശരിക്കും നമുക്കൊരു ബ്ലാക്ക് ഒരു കറുപ്പ് ഡ്രസ്സ് പുറത്തു പോകുന്ന സമയത്താണ് അതിൻറെ കാര്യം നമുക്ക് മനസ്സിലാവുന്നത്. അതിന് ആദ്യം നമ്മൾ മനസ്സിലാക്കേണ്ട ഒരു കാര്യം എന്ന് പറയുന്നത് നമുക്ക് ഫുഡ് അലർജി ഉണ്ടോ എന്നതിനെക്കുറിച്ചാണ് 90% നമ്മുടെ പ്രതിരോധ കോശങ്ങളും അതിൻറെ ഒരു സ്റ്റാർട്ടിങ് അതായത് നമുക്ക് ഒരു ഫുഡ് അലർജി ഉണ്ട് എന്നുണ്ടെങ്കിൽ അത് നമ്മുടെ ശരീരത്തെ ബാധിക്കുകയും ഈ റിയാക്ഷൻ എപ്പോഴും അത് നമ്മുടെ തന്നെ ഇല്ല അത് വേറെ സ്ഥലങ്ങളിലെ പ്രോബ്ലം ഡാൻഡ്രഫ് അല്ലെങ്കിൽ താരൻ എന്ന് പറയുന്ന കാര്യം. അതുകൊണ്ടാണ് അസിഡിറ്റി ഒരു പാൽ ഗോതമ്പ് ഒരുപാട് നട്ട്സ് കഴിക്കുന്നത് ജെംസ് കഴിക്കുന്നത് ഒരുപാട് ഫുഡ്സ് കഴിക്കുന്നത് കുറച്ചു കഴിയുമ്പോൾ പെട്ടെന്ന് താരൻ ഒന്നും യൂസ് ചെയ്തില്ലെങ്കിലും നമ്മൾക്ക് അലർജിയുള്ള ഫുഡ് ഏതാണെന്ന് കണ്ടെത്തുകയും.

   
"

അതിന് സ്റ്റോപ് ചെയ്തു കഴിഞ്ഞാൽ തന്നെ നമുക്ക് ഈ താരൻ എന്നത് പോവുകയും ചെയ്യും ഓട്ടോമാറ്റിക് കുറെ ഫുഡ് നമ്മൾ സ്റ്റോപ്പ് ചെയ്തു നോക്കിയാൽ തന്നെ നമുക്ക് ആ ഒരു കാര്യം മനസ്സിലാക്കാനും സാധിക്കുന്നതാണ്. നമ്മൾ കഴിക്കാത്തത് സ്റ്റോപ്പ് എന്നാണ് പെട്ടെന്ന് ഇങ്ങനെ റിയാക്ഷൻ വളരെയധികം കുറഞ്ഞുവരുന്നത് കാണാറുണ്ട്. അപ്പോൾ താരൻ എന്ന അസുഖം വന്നു കഴിഞ്ഞാൽ നമ്മളെല്ലാവരും ശ്രദ്ധിക്കേണ്ട ഒരു കാര്യം ചില ഭക്ഷണങ്ങൾ ഒഴിവാക്കി നോക്കുക എന്ന് തന്നെയാണ് അത് ഒഴിവാക്കിയതിനു ശേഷം നമ്മുടെ താരൻ എന്നതിന് ഒരു കുറവുണ്ടോ എന്ന് നോക്കാം അല്ലാതെ വല്ല ഷാംപൂ അല്ലെങ്കിൽ സോപ്പും ഉപയോഗിച്ച് കൊണ്ട് ഒരു ഗുണവും നമുക്ക് കിട്ടുകയില്ല.കൂടുതൽ അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.

Scroll to Top