അലർജി എന്ന രോഗം മാറാനുള്ള ഒരേയൊരു മാർഗം ഇത്

വിട്ടുമാറാത്ത അലർജി തുമ്മൽ ഒരുപാട് പേർക്ക് കണ്ടിന്യൂസ് ആയിട്ട് മരുന്ന് കഴിച്ചു കഴിഞ്ഞാൽ ഇത് മാറുന്ന സുഖമാണോ എന്തെങ്കിലും നെഗറ്റീവ് ഉണ്ടാക്കുമോ എന്നുള്ളത്. ഇന്ന് ഞാൻ നിങ്ങളുടെ സംസാരിക്കുന്നത് എന്താണ് അലർജി അല്ലെങ്കിൽ എന്താണ് അലർജിക്ക് കാരണമാകുന്നത് എന്നതിനെ പറ്റിയിട്ടും അതിനെ ലക്ഷണങ്ങളും പരിഹാരങ്ങളെ പറ്റിയിട്ട് ഒക്കെയാണ്. പേഷ്യൻസ് വരുമ്പോൾ തന്നെ നമുക്ക് അറിയാൻ പറ്റും മൂക്കൊക്കെ നന്നായി ചുവന്ന കണ്ണ് ചുവന്ന തന്നെയാണ് രാവിലെ എഴുന്നേറ്റ് ഉടനെ തന്നെ ഒരു 10 20 തുമ്മൽ തന്നെയായിരിക്കും ഉണ്ടാവുന്നത്. മൂക്കുന്ന തുടർച്ചയായി വെള്ളം ഒഴിച്ചു കൊണ്ടിരിക്കയാണ് എപ്പോഴും ഒരു ടവ്വൽ കയ്യിൽ കരുതേണ്ട അവസ്ഥ വരുന്നുണ്ട് ചിളവർക്ക് പിന്നിട് മൂക്ക് അടപ്പിൽ പോവുന്നുണ്ട് ചെവിയിൽ ചൊറിച്ചിൽ തൊണ്ട കാറുന്നത് പോലെ ഇത് വെച്ചുകൊണ്ട് ഇരിക്കുന്ന ആൾക്കാർ കാണുന്നുണ്ടെങ്കിൽ ചെറുതായിട്ട് ശ്വാസം എടുക്കാനുള്ള ബുദ്ധിമുട്ട് രാത്രി കിടക്കുമ്പോൾ ഉള്ള ബുദ്ധിമുട്ടുകൾ വരുന്നുണ്ട്.

   
"

ലക്ഷണങ്ങൾ തന്നെയാണ് കാരണം എന്താണെന്ന് നമ്മൾ നോക്കി കഴിഞ്ഞാൽ നമ്മുടെ എല്ലാം ചെറിയ ചെറിയ കോശങ്ങളുടെ അളവുകൾ കൂടുന്നതിന്റെ ഭാഗമായിട്ട് പൊതുവേ അലർജി കണ്ടു വരാറുള്ളത് പലർക്കും ഇത് ചില കുട്ടികൾക്ക് അല്ലെങ്കിൽ ചിലർക്ക് അത് നമ്മുടെ ചെറിയ കുട്ടികളെ ആകുമ്പോ തന്നെ ഈ അലർജി കണ്ട് വരാറുണ്ട്. സ്റ്റാർട്ടിങ് തന്നെ അലർജി ആയിട്ടാണ് വരാറുള്ളത് അതല്ല എന്നുണ്ടെങ്കിൽ കുറച്ചൊന്നു കഴിഞ്ഞിട്ട് അവർക്ക് ആദ്യം ഒരു ബുദ്ധിമുട്ടുണ്ടായിരിക്കില്ല കുറച്ചൊരു ഏജ് കഴിഞ്ഞതിനുശേഷം ആയിരിക്കും പെട്ടെന്ന് ആയിരിക്കും അലർജി സ്റ്റാർട്ട് ചെയ്യുന്നത്. ജോലി മര്യാദയ്ക്ക് ചെയ്യാൻ പറ്റാറില്ല എസി യിൽ ഇരിക്കാനുള്ള ബുദ്ധിമുട്ട് പൊടി അലർജി ആയിട്ട് വരുന്നത് ഒരുപാട് പ്രശ്നങ്ങളാണ് പൊതുവെ വേഷൻസ് വന്നു പറയാറുള്ളത്.അത് ബ്ലഡിൽ ഉള്ള ചില കൻ്റെൻ്റ് കൂടുന്നതിൻ്റെ ഭാഗം ആയിട്ടാണ്.കൂടുതൽ അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.

Scroll to Top