നമുക്കുണ്ടാകുന്ന മുടികൊഴിച്ചിൽ മാറ്റാനുള്ള ഏറ്റവും നല്ല എളുപ്പവഴികൾ ഇതാ

മുടി വളരാൻ അല്ലെങ്കിൽ മുടികൊഴിച്ചിൽ ഒന്ന് യുവാക്കളിലും യുവതികളിലും ഒക്കെ ഒരു വലിയ പ്രശ്നമാണ് പല ആളുകളും മാർക്കറ്റിൽ ഒക്കെ കാണുന്ന പല എണ്ണങ്ങളും വാങ്ങിച്ചു തേക്കുന്നു പല മരുന്നുകൾ ഉപയോഗിക്കുന്നു പല റെമഡികൾ ഉപയോഗിക്കുന്നു പക്ഷേ സൊലൂഷൻ കിട്ടുന്നില്ല പല കോസ്റ്റലി ട്രീറ്റ്മെൻറ് പല ആളുകളുടെ എടുക്കുന്നു എന്നിട്ടും ആ ഒരു മുടി കൊഴിഞ്ഞു കൃത്യമായ അഡ്രസ് പറ്റുന്നില്ല എന്നുള്ളതൊക്കെ പല രോഗികളും പറയാറുണ്ട്. ശ്രദ്ധിക്കേണ്ടത് ചില ഭക്ഷണങ്ങൾ ചില വൈറ്റമിനുകൾ ചില മിനറലുകൾ ഒക്കെ നമ്മളെ കുറവു കാരണം പലപ്പോഴും ഹെയർ ഫോളിക് ഹെയർ ഫാൾ ഉണ്ടാവും. എന്തൊക്കെയാണ് അതിൽ ശ്രദ്ധിക്കേണ്ട കാര്യങ്ങൾ എന്നാണെന്ന് ഇന്നത്തെ വീഡിയോയിൽ നമ്മൾ സംസാരിക്കുന്നത് അതിൽ ഏറ്റവും പ്രധാനമായിട്ടുള്ള ഒരു വൈറ്റമിനാണ് എന്നുള്ളത് നമുക്കറിയാം നമ്മുടെ സൂര്യപ്രകാശത്തിൽ നിന്ന് കിട്ടുന്ന ഒരു ഐറ്റം ആണ് വൈറ്റമിൻ ഡി.

   
"

നമ്മുടെ എല്ലുകൾക്ക് പല്ലുകൾക്ക് അതുപോലെതന്നെ നമ്മുടെ വളർച്ചയ്ക്ക് വളരെയധികം ഹെൽപ്ഫുൾ ആവുന്ന ഒരു വൈറ്റമിനാണ് വൈറ്റമിൻ ഡി എന്നുള്ളത് ഓഫീസ് വർക്കേഴ്സ് അല്ലെങ്കിൽ വീടിനുള്ളിൽ തന്നെ കഴിയുന്ന ആളുകളെ ഇറങ്ങാൻ അധികം വെയിലത്തോട്ടം പുറത്തേക്ക് ഇറങ്ങാത്ത ആളുകളിലൊക്കെയാണ് ഈ വൈറ്റമിൻ ഡീ പ്രത്യേകിച്ച് പ്രവാസി ലോകത്തുള്ള ആളുകൾ ഒരു പാട് പേർക്ക് നമുക്ക് അറിയാം സ്ഥിരമായിട്ട് വൈറ്റമിൻ ഡി സപ്ലിമെൻറ്സ് കഴിക്കുന്ന ആളുകളും നമുക്ക് ഇന്ന് നമ്മുടെ നാട്ടിലും പല ആളുകളിലും നമ്മൾ അത് ചെക്ക് ചെയ്തു നോക്കുമ്പോഴാണ് വളരെയധികം കുറവായിട്ട് കാണാറുണ്ട് തേച്ചത് കൊണ്ടോ മരുന്നുകൾ ഉപയോഗിച്ചുള്ള ഫലം കിട്ടണമെന്നില്ല.വൈറ്റമിൻ ഡീ കുറവുണ്ടെങ്കിൽ അത് കറക്റ്റ് ചെയ്യാൻ വേണ്ടിയിട്ട് അതിനനുസൃതമായിട്ടുള്ള ഭക്ഷണങ്ങൾ പാല് മുട്ട പോലെയുള്ള ഭക്ഷണങ്ങൾ അതുപോലെ ദിവസത്തിൽ ഒരു 20 മിനിറ്റ് ഒരു 15 മിനിറ്റ് എങ്കിലും നമ്മൾ ഡ്രസ്സ് ഒക്കെ നല്ല രീതിയിൽ ഒരു വെയില് കൊള്ളുന്ന ഒരു അവസ്ഥ സംജാതമാക്കുക എന്നുള്ളതും ഈ വൈറ്റമിൻ ഡീ മാനേജ് നമുക്ക് ശ്രദ്ധിക്കാവുന്ന ഒരു കാര്യമാണ്.കൂടുതൽ അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക.

Scroll to Top