ഈ രണ്ടു ഗുളിക കഴിച്ചു നോക്കൂ നമ്മുടെ മാറ്റം തിരിച്ചറിയാം

ഗ്യാസ് ഇതിന്റെയൊക്കെ അളവ് നമ്മുടെ ശരീരത്തിൽ എത്രയുണ്ട് എന്ന് നോക്കാൻ ടെസ്റ്റുകൾക്ക് ഏകദേശം 4000 രൂപയോളം ഓരോന്നിനും ചെലവ് വരും അതുപോലെ തന്നെയാണ് വൈറ്റമിൻ അതിനു ₹1000 ചെലവുണ്ട് എന്നാൽ ഇതിന്റെയൊക്കെ സപ്ലിമെൻറ് എടുക്കാൻ ആയിട്ട് നാല് അഞ്ച് രൂപ കൊണ്ട് തന്നെ പറ്റും. നിറത്തിൽ വരുന്ന ഒരു ക്യാപ്സുകൾ ആയിട്ട് വൈറ്റമിന് ഇന്ന് അവൈലബിൾ ആണ് വൈറ്റമിനിയും കൂടി കോമ്പിനേഷൻ ആയിട്ട് കിട്ടുന്ന മരുന്നുകൾ കോമ്പിനേഷൻ ആയിട്ട് വരുമ്പോഴേക്കും എഫിഷ്യൻസി കൂടുതലാണ് കാരണം കോമ്പിനേഷനിൽ വരുന്ന കോമ്പൗണ്ടുകൾ പലപ്പോഴും വളരെ സപ്ലിമെൻററി ആയിട്ട് ചെയ്യുന്ന രീതിയിൽ നമുക്ക് ഇത് എഫക്ട് ഉണ്ടാക്കും എന്നുള്ളതുകൊണ്ട് തന്നെ എന്നാൽ ഈ തവിടിന് അത്ഭുതകരമായിട്ടുള്ള വൈറ്റമിൻ ശേഷിയുണ്ട് എന്നുള്ളത് പലർക്കും അറിയില്ല. അതുകൊണ്ട് ചിലപ്പോൾ ഈ അരിയെക്കാൾ നല്ല സാധനം ആയിരിക്കും അരിയുടെ തവിട് ഈ തവിടിന് ഭയങ്കരമായി വൈറ്റമിൻ ഈ സപ്ലൈ ചെയ്യാം എന്നുള്ളതുകൊണ്ട് തന്നെ അവിടെ അത്ര മോശ സംഗതിയല്ല എന്നതാണ് കൊച്ചുകൂട്ടുകാരോടും പറയാനുള്ളത്.

   
"

വിളിക്കാറുള്ളത് കാരണം പലതരത്തിലുള്ള ഒരു പ്രധാനപ്പെട്ട കാരണമാണ് ഈ വൈറ്റമിൻ ഡീ ഡെഫിഷ്യൻസ് പല ഹോർമോൺ ഇംബാലൻസിനും തരത്തിലുള്ള ഡിസ്പെൻഷൻ പോലെയുള്ള പ്രിമിലേഷൻ പോലുള്ള സംഗതികളിലും ഈ പറയുന്ന വൈറ്റമിൻ ഈ സപ്ലിമെൻറ്സ് ഡോക്ടർമാർ കൊടുക്കാനുള്ള കാരണം ഇതുതന്നെയാണ്. ഈ വൈറ്റമിനെ കുറിച്ച് നമുക്ക് സാധാരണക്കാർക്ക് അറിയാൻ വയ്യാത്ത കുറച്ചു കാര്യങ്ങളാണ് ഡിസ്കസ് ചെയ്യുന്നത്. വൈറ്റമിനെ നമ്മുടെ സ്കിന്നിന് ഹെയറിന് ബ്ലഡിന് ഇമ്മ്യൂണിറ്റിക്ക് ഒക്കെ വേണം എന്ന് നമുക്കറിയാം നമ്മുടെ റീപ്രൊഡക്ടീവ് ഫംഗ്ഷനും അത്യാവശ്യമാണ് നമ്മളെ പറഞ്ഞു കഴിഞ്ഞു ഇനി വൈറ്റമിൻ കൊണ്ട് ഇതൊന്നുമല്ലാത്ത വേറെ പല ഗുണങ്ങളുമുണ്ട് നമ്മുടെ കാഴ്ച ശരിയാവാൻ ആയിട്ട് നമ്മുടെ ഇമ്മ്യൂണിറ്റി കൂട്ടാൻ ആയിട്ട് സഹായിക്കുന്ന ആൻറി ഓക്സിഡൻറ് പ്രോപ്പർട്ടീസ് വളരെയധികം കൂട്ടാനായിട്ട് ഈ ഓക്സിജൻ സ്ട്രെസ്സ് കുറയ്ക്കാനും കുറച്ചു വഴി നമ്മുടെ ശരീരത്തിന് എന്ത് ഇൻഫെക്ഷൻ വന്നാൽ ചെയ്യാത്ത രീതിയിൽ ഇമ്മ്യൂൺ സ്റ്റേറ്റ്മെൻറ് ചെയ്യാറുണ്ട്. കൂടുതൽ അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക.

Scroll to Top