ഇനി നമ്മുടെ കൃഷി ഒരുപാട് വളർച്ചയുണ്ടാകും

നമ്മൾ പറഞ്ഞപോലെ തന്നെ ആ തുണി വെച്ചിട്ട് ആണ് ഈ മുളക് കൃഷി ചെയ്തിരിക്കുന്നത് ഇത് മാത്രമല്ല നമ്മൾ ഇങ്ങനെ ഒരു നമ്മള് തുണി വെച്ചിട്ടാണ് എല്ലാം ചെയ്തിരിക്കുന്നത്. നമ്മളെ ഗ്രോ ബാഗിലോ അല്ലെങ്കിൽ ചട്ടിയിലോ ചെയ്തു വച്ചിരിക്കുന്നതിൽ വേണം ചെയ്യാനായിട്ട് ഒരിക്കലും നിലത്ത് വെച്ചിരുന്ന ചെടിക്ക് പരീക്ഷണം ചെയ്യാൻ ആയിട്ട് പാടില്ല. അതിന് ആദ്യമായി നമ്മൾ ഒരു ശാഖ എടുത്ത് അതിനെ ആവശ്യനുസരണം ഒരു കലിയില നിറയ്ക്കുകയും കഴിയില്ല ഇല്ല എന്നുണ്ടെങ്കിൽ ചര്യയാണെങ്കിലും അല്ല എന്നുണ്ടെങ്കിൽ വാഴയുടെ ഇല ഉണങ്ങിയതാണെങ്കിലും കുഴപ്പമില്ല അത് അങ്ങനെ ചുരുട്ടി നമ്മൾ ഉള്ളിലേക്ക് ഇട്ടുകൊടുക്കുക. ഇനി നമ്മൾ ചെയ്യാൻ പോകുന്നത് ഇതിൻറെ മേലേക്ക് ഒരു കോട്ടൺ തുണി തന്നെ ഇടണം അതിനുശേഷം നമ്മൾ ചെയ്യാൻ പോകുന്നത് ഇതിൻറെ മേലെയായി നമുക്ക് ഇനി മണ്ണെടുക്കുന്ന രീതിയാണ് പറയുന്നത് പ്രോട്ടീനും മിശ്രിതമാണ് ആദ്യം തന്നെ ചെയ്യുന്നത് മണ്ണും നമ്മൾ ഉപയോഗിക്കുന്ന എല്ലാ വളങ്ങളും കൂടി നല്ലതുപോലെ മിക്സ് ചെയ്തതിനുശേഷം മാത്രമേ നമുക്ക് ഈ ഒരു ചാക്കിലോട്ട് മണ്ണ് ഇടാൻ ആയിട്ട് പാടുകയുള്ളൂ.

   
"

രണ്ടു കിലോ ആണ് നമ്മൾ ഇട്ടിരിക്കുന്നത് രണ്ട് കിലോ മതി ഞാൻ ഒരു പാക്കറ്റ് കൂടെ ഇടുന്നുണ്ട്. ഇനി ഇതിലോട്ട് വിത്ത് പാകുകയോ അല്ലെങ്കിൽ അത്യാവശ്യം വലിപ്പമുള്ള ചെടി പറിച്ചെടുത്ത് കുഴിച്ചിടുകയോ ചെയ്യാവുന്നതാണ്. എല്ലാവർക്കും അറിയുന്ന ഒന്നുതന്നെയാണ് ക്യൂമിക്ക് എന്ന് പറയുന്നത് ധാരാളം പേരുപടലങ്ങൾ പിടിക്കാനും വേണ്ടി ഉപയോഗിക്കുന്ന ഒന്നുതന്നെയാണ് ഇത്. ഈ കോട്ടന്റെ തുണി നമ്മൾ എന്തിനാണ് വയ്ക്കുന്നത് എന്ന് ഞാൻ ഈ ഒരു സമയത്ത് നമ്മൾ വെള്ളം ഒഴിച്ച് കഴിഞ്ഞാൽ അത് പെട്ടെന്ന് തന്നെ അതിനെ പറ്റുന്ന രീതിയിലേക്ക് ഒഴുകിപ്പോവുകയും ചെയ്യാറുണ്ട് അത് പോവാതിരിക്കാൻ ആയിട്ടാണ് നമ്മൾ ഹോട്ടലിൽ തുണി വയ്ക്കുന്നത് അതിലാകുമ്പോൾ പറ്റിപ്പിടിച്ച് അതിന് ആവശ്യമുള്ള സമയത്ത് അത് വലിച്ചെടുക്കുകയും ചെയ്യും അതിനു വേണ്ടിയാണ് നമ്മൾ ഈ തുണി ഉപയോഗിച്ച് കൃഷികൾ എല്ലാം ചെയ്യുന്നത്.കൂടുതൽ അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.

Scroll to Top