വെറും ഒരു ദിവസം കൊണ്ട് വെരിക്കോസ് വെയിൻ മാറ്റിയെടുക്കാം

വെരിക്കോസ് വെയിൻ കോമൺ ആയിട്ടുള്ള പ്രോബ്ലം ആണ്. ഇതിന് പലതരത്തിലുള്ള ട്രീറ്റ്മെന്റുകളും ഉണ്ട് ഇത് പ്രധാനമായും ഉണ്ടാവുന്നത് ഒരുപാട് നേരം നിന്നു ജോലി ചെയ്യുന്ന ആളുകളിൽ തന്നെയാണ്. അവർ രാവിലത്തെ വൈകുന്നേരം വരെ നിൽക്കുന്നത് കൊണ്ട് തന്നെ അവരുടെ സങ്കോചനം നടക്കാതിരിക്കുകയും അവിടെ തടുപ്പും ഉണ്ടായി എന്ന ഒരു അസുഖം ഉണ്ടാവുകയും ചെയ്യുന്നു. ഇതിലെല്ലാം നമുക്ക് സർജറിയില്ലാത്ത നമുക്ക് വെരിക്കോസ് വെയിൻ ട്രീറ്റ്മെൻറ് ചെയ്യാം ഒരു ചെറിയ തെറിപ്പിക്കും വെരിക്കോസ് പോയിട്ട് വച്ചിട്ട് ഉണ്ടായ വെരിക്കോസ് വെയിൻ നമുക്ക് ബ്ലോക്ക് ആക്കി ഇതു ഇതൊരു മോർണിംഗ് വൈകുന്നേരം തന്നെ തിരിച്ചുപോയി പോകുമ്പോഴേക്കും ഈ അസുഖം മാറ്റിയെടുക്കുന്ന ഒന്ന് തന്നെയാണ്.

   
"

ഇതിനെ നമ്മൾ ഹോസ്പിറ്റലിൽ ഒരാഴ്ചയോ അല്ലെങ്കിൽ കുറച്ചുദിവസം അഡ്മിറ്റ് ആവേണ്ട ഒരാവശ്യവുമില്ല അന്നുതന്നെ അതിൻറെ ട്രീറ്റ്മെൻറ് കഴിഞ്ഞ് അന്ന് തന്നെ വീട്ടിൽ പോവുകയും പിറ്റേ ദിവസം മുതൽ നമുക്ക് വർക്കിന് പോകാൻ സാധിക്കുകയും ചെയ്യുന്നതാണ് വലിയ സർജറി അല്ല വലിയ ഓപ്പറേഷൻ അല്ല. ഇത് എങ്ങനെയാണ് ചെയ്യുന്നത് എന്ന് വെച്ചാൽ ഒരു സൂചി ഉപയോഗിച്ച് നമ്മുടെ കാലിനെ തരിപ്പിക്കുകയും ട്യൂബുകൾ ഉപയോഗിച്ച് അതിനെ വലിച്ചെടുക്കുകയും ആണ് ചെയ്യുന്നത്.

വെരിക്കോസ് വെയിൻ എന്ന് പറയുന്ന ഈ ഒരു സിറ്റുവേഷൻ നമുക്ക് പൂർണ്ണമായും അന്ന് തന്നെ മാറ്റിയെടുക്കാൻ സാധിക്കുന്ന ഒന്ന് തന്നെയാണ് ഈ ഒരു കണ്ടീഷനിൽ ബ്ലഡ് നിർത്താതെ ഒരു സിറ്റുവേഷൻ ഒരിക്കലും ഉണ്ടാവില്ല. അതായത് ഇതിൻറെ ചെറിയ ലക്ഷണങ്ങൾ കണ്ടു കഴിഞ്ഞാൽ തന്നെ നമുക്ക് ഈ ചികിത്സകൾ ചെയ്യാവുന്നതാണ് അല്ല എന്നുണ്ടെങ്കിൽ.

അതിന് വേദന വരികയും ഒരു തരിപ്പ് പോലും തോന്നുകയും പിന്നീട് ബ്ലഡ് മുഴുവനായും അതിലൂടെ ഒഴുകിപ്പോവുകയും ചെയ്യുന്ന അവസ്ഥ വരെ വരാറുണ്ട് അതുകൊണ്ടുതന്നെ ഈ ഒരു രീതി കണ്ടു കഴിഞ്ഞാൽ ഉടനെ തന്നെ ഈ ചികിത്സ തേടേണ്ടത് അത്യാവശ്യമാണ്.കൂടുതൽ വിവരങ്ങൾ അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക.

Scroll to Top