വെള്ളം എങ്ങനെ കൊണ്ട് നമ്മുടെ ശരീരത്തിലെ ഗ്യാസ് പോകാനായി സഹായിക്കും

ഒരുപാട് പേര് കമ്പ്ലൈന്റ് ചെയ്യുന്ന ഒരു പ്രശ്നമാണ് ഇടയ്ക്കിടയ്ക്ക് ഇങ്ങനെ ടോയ്ലറ്റ് പോണം തോന്നുന്ന അവസ്ഥ എങ്കിൽ കുറച്ചു ദിവസം മലബന്ധം ഉണ്ടാവുക അതിനുശേഷം ആയിട്ടുള്ള മോശം പോകാനുള്ളത് അല്ലെങ്കിൽ ചില ആളുകൾ പറയുന്നതാണ് എങ്ങോട്ടെങ്കിലും പോകാൻ ഇറങ്ങുന്ന സമയത്ത് ടോയ്ലറ്റ് പോണം എന്നുള്ള ഒരു അവസ്ഥ അതുപോലെതന്നെ കുട്ടികളിലാണെങ്കിലും പരീക്ഷയുടെ അനുബന്ധിച്ച് അവർക്ക് മോഷൻ എങ്ങനെ ഡയറിയ പോലെ അമിതമായിട്ടുള്ള മോഷൻ കൊണ്ടിരിക്കുക.

   
"

അതുപോലെതന്നെ മലബന്ധം പ്രശ്നവും ഇങ്ങനെ വരുന്ന ഒരു കണ്ടീഷന് പറയുന്ന പേരാണ് ഇറിറ്റബിൾ ഭവൽ സിൻഡ്രോം എന്നുള്ളത്. ഏത് പ്രായത്തിലുള്ള ആളുകളെയും എപ്പോ വേണമെങ്കിലും വാദിക്കാവുന്നതാണ് എങ്ങനെ തിരിച്ചറിയാം അല്ലെങ്കിൽ അതിനെ എങ്ങനെയാണ് ട്രീറ്റ് ചെയ്യാൻ പറ്റുന്നത് കമ്പ്ലീറ്റ് മാറ്റാൻ പറ്റുമോ നമ്മൾക്ക് തന്നെ മാനേജ് ചെയ്യാൻ പറ്റുന്നതാണോ അല്ലെങ്കിൽ എന്തുകൊണ്ട് വരുന്നത് എന്നാണ് പറയാൻ പോകുന്നത്. തുടങ്ങുന്നതിനുമുമ്പായിട്ട് എന്നെ ഞാൻ പറയട്ടെ എഡിറ്റബിൾ പറയുന്ന ഈ ഒരു പ്രശ്നം നമ്മൾ ഒരു അല്പം ശ്രദ്ധിച്ചാൽ നിങ്ങൾക്ക് കമ്പ്ലീറ്റ് ആയിട്ട് മാറ്റാവുന്നതു മാത്രമേ ഉള്ളൂ.

പറയുന്ന അവസ്ഥ എന്താണെന്ന് പല കാരണങ്ങൾ കൊണ്ടാണ് അതിൽ ഏറ്റവും ആദ്യത്തെ കാരണം എന്ന് പറഞ്ഞതാണ് അമിതമായ ടെൻഷനല്ലെങ്കിൽ നമ്മുടെ അല്ലെങ്കിൽ നമ്മുടെ കുടലിന്റെയും അല്ലെങ്കിൽ ആമാശയത്തിന്റെയും ആരോഗ്യത്തിന് അവിടെയുള്ള മോശം ബാധിക്കുന്നത് കൊണ്ട് ഇടയ്ക്കിടെ ബാത്റൂമിൽ പ്രശ്നമുണ്ടാകും മലബന്ധം ഉണ്ടാവാം ചില ആളുകളിലൊക്കെ കാണുന്നതാണ് മോശം പോകുന്നതിന് കൂടെ തന്നെ കഫം പോലെ ഒരുപാട് മ്യൂക്കസ് ആയിട്ടുള്ള ഒരുപാട് പുറത്തേക്ക് പോകുന്ന പ്രശ്നമുണ്ടാകും. കൂടുതൽ അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *