ഈയൊരു വൈറ്റമിൻ കഴിച്ചുകൊണ്ട് നമുക്ക് ഒരുപാട് ഉന്മേഷം കിട്ടും

ശരിക്കും പ്രവർത്തനം നടക്കാതിരിക്കുന്ന സമയത്ത് പ്രതിരോധശക്തി എന്ന് പറയുന്നത് പ്രതിരോധശേഷി വരെ നഷ്ടപ്പെടുന്ന സമയത്ത് നമുക്ക് ബുദ്ധിമുട്ടും കാര്യങ്ങളും ഉണ്ടാകുന്നു നിലനിർത്താൻ വേണ്ടി എന്തൊക്കെ രീതിയിലുള്ള ഭക്ഷണങ്ങളാണ് കഴിക്കേണ്ടത് പ്രധാനമായിട്ടും കഴിക്കേണ്ട ഒരു ന്യൂട്രിയൻസ് എന്തൊക്കെയാണ് പറഞ്ഞു തരാം നമുക്ക് ആദ്യം തന്നെ നോക്കാം ഇമ്മ്യൂൺ സിസ്റ്റം എന്താണ് ചെയ്യുന്നത് നമ്മൾ ജനിക്കുമ്പോൾ തന്നെ ഇമ്മ്യൂൺ സിസ്റ്റം രൂപപ്പെടുന്നുണ്ട് ശരീരത്തിന്റെ പുറത്തുനിന്ന് എന്തെങ്കിലും ഒരു ആവശ്യമില്ലാത്ത എന്തെങ്കിലും വൈറസോ കാര്യങ്ങളോ ഒക്കെ ബോഡിന്റെ ശരീരത്തിന് അകത്തോട്ട് കടക്കാൻ വേണ്ടി ശ്രമിക്കും.

നശിപ്പിക്കാൻ വേണ്ടി പ്രവർത്തനമാണ് ചെയ്തു വരുന്നത്. വളരെയധികം എനർജി ചെറിയൊരു ഡസ്റ്റ് അല്ലെങ്കിൽ എന്തെങ്കിലും സമയത്ത് എന്തെങ്കിലും ചെറിയ രീതിയിൽ നമുക്കൊരു ചിലർക്ക് ചെടികളിൽ തട്ടുമ്പോൾ തുമ്മലും കാര്യങ്ങളും ബുദ്ധിമുട്ടൊക്കെ വരുന്നവരുണ്ട് ഇങ്ങനെ ചെറിയ ചെറിയ അലർജികളും കുറെയേറെ ആളുകളിൽ കണ്ടുപിടിക്കുന്നതാണ് ഒരുപാട് ക്ഷീണം ഉണ്ടാവുന്നത് എന്ത് ചെയ്തിട്ടും ക്ഷീണം മാറില്ല നോർമലി ഉറങ്ങി എണീച്ച് കാലത്ത് നമുക്ക് ഒരു ഉന്മേഷവും ഇല്ലാതെ ക്ഷീണം.

തന്നെ തോന്നുകയുണ്ടാവും എപ്പോൾ എന്തൊക്കെ ചെയ്താലും ഏതൊരു പ്രായക്കാരനാണെങ്കിലും കുട്ടികളിലാണെങ്കിലും മുതിർന്ന 20 25 വയസ്സുള്ള പ്രായക്കാരനാണെങ്കിൽ എല്ലാവർക്കും ഒരേ പോലെ തന്നെ ബുദ്ധിമുട്ടുകളും കാര്യങ്ങളുണ്ട് കണ്ടു വരുന്നുണ്ട് ഇതൊക്കെ നമ്മൾ പ്രവർത്തനം ശരിക്കും നടക്കാതെ വരുമ്പോഴാണ് നമുക്ക് പ്രതിരോധശേഷി ഉണ്ടെങ്കിലും പ്രതിരോധശേഷി ഇല്ലാതാവുന്ന സമയത്താണ് നമുക്ക് ഈ പല ബുദ്ധിമുട്ടുകളും കണ്ടുവരുന്നത്. കൂടുതൽ അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *