ഈ കാര്യങ്ങൾ ചെയ്തുകൊണ്ട് മുട്ടുവേദന പെട്ടെന്ന് മാറ്റാം

നടുവേദന പെടലി വേദന പ്രായമായവർക്കും എന്നാൽ ചെറുപ്പക്കാർക്കും ഒരുപോലെ അഫക്ട് ചെയ്യുന്ന പല പ്രശ്നങ്ങളാണ്. നമുക്ക് എങ്ങനെ വരുതിയിൽ വരുത്താം എന്നുള്ളത് നമുക്ക് ഡിസ്കസ് ചെയ്യേണ്ടതാണ്. കൈമുട്ട് ആണെങ്കിലും കാൽമുട്ടാണെങ്കിലും അതുപോലെ തന്നെ നമ്മുടെ ബാക്ക് പെയിൻ അല്ലെങ്കിൽ ഊര വേദന പുറം വേദന നടുവേദന എന്നൊക്കെ പലരും വിശേഷിപ്പിക്കുന്ന അതിനാ ഉള്ള ഏറ്റവും പ്രധാനപ്പെട്ട കാരണങ്ങൾ ഒന്ന് നമ്മുടെ പ്രായസംബന്ധമായ അതേപോലെ ബാക്ക് പെയിൻ കാരണമാകുന്ന ഏറ്റവും പ്രധാനപ്പെട്ട പ്രശ്നങ്ങൾ ഒന്ന് ഐ വി ഡി പി ഡിസ്കോഴ്സ് അതായത്.

നമ്മുടെ നട്ടെല്ലിന്റെ കശേരുകൾക്കിടയിലൂടെയുള്ള ഞരമ്പിന് കംപ്രഷൻ സംഭവിക്കുക. ഇതേപോലെ തന്നെ പെടലി വേദനക്കുള്ള പ്രധാനപ്പെട്ട കാരണമാണ് നമുക്ക് സ്പോണ്ടിലോസിസ് എന്ന് പറയുന്ന നമ്മുടെ സർവിക്കൽ സ്പൈൻ ഇടയ്ക്കുള്ള ഞരമ്പുകളെ ആ ഒരു പ്രക്രിയ ഒരു പ്രധാനപ്പെട്ട ലൈഫ് സ്റ്റൈൽ മോഡിഫിക്കേഷൻ ചെയ്യേണ്ടത് നമ്മുടെ വെയിറ്റ് കുറക്കാനുള്ള തന്നെയാണ് അതുപോലെ നമ്മുടെ പോസ്റ്റർ കറക്ഷൻ പലപ്പോഴും ഈ നടുവേദന ഉള്ളവർക്ക് ഇരിപ്പിൽ ആയിട്ടുള്ള ഒരു ലൈഫ് സ്റ്റൈൽ സ്വീകരിക്കുന്നവർക്ക് അത് വരാൻ സാധ്യതയുണ്ട് അതുപോലെ ഈ കഴുത്ത് വേദനയാണെങ്കിലും.

നമ്മള് ഐടി ആയിട്ടുള്ള ജോലിക്കാർ സമയം കമ്പ്യൂട്ടറിൽ തന്നെ നോക്കിയിരിക്കുന്നു ഡോക്ടർമാർ ആണെങ്കിൽ ഒരേ ഇരുപ്പിൽ തന്നെ ചെയ്ത് ജോലി ചെയ്യുന്നവർ ആണെങ്കിൽ പഠിപ്പിച്ചിരിക്കുന്നത് പേഷ്യൻസിനെ എണീറ്റ് നിന്ന് നോക്കുക എന്നുള്ളതാണ്. 50 കിട്ടും എപ്പോഴും മൂവിങ് എന്നാണ് പറയുക ഒരിക്കൽ നമ്മൾ ഇങ്ങനെ ഒരേ ഇരിപ്പിൽ ഒടിഞ്ഞു മടങ്ങി ഒരേ ജോലി ചെയ്തുകൊണ്ടിരിക്കരുത്.കൂടുതൽ അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *