മലബന്ധമില്ലാതെ ഇരിക്കാനും കൂടൽ ക്ലീൻ ആവാനും ചെയ്യാൻ ചെയ്യേണ്ടത്

ഗ്യാസ് നെഞ്ചിരിച്ചിൽ പുളിച്ചുതികട്ടൽ വയറ്റിന്ന് പോകാനായിട്ട് ബുദ്ധിമുട്ട് ഫ്ലാറ്റ് ലെൻസ് അല്ലെങ്കിൽ ദുർഗന്ധമുള്ള കീഴ്വായു ശല്യം പോകുന്നത് വളരെ ലൂസ് ആയിട്ട് പോവുക ഭക്ഷണം കഴിച്ചാലും പുറത്തോട്ട് പോകണം എന്ന് തോന്നുന്നു ഉണ്ടാവുക ഒരുപാട് പേരെ അലട്ടുന്ന ഒരു പ്രശ്നമാണ് എന്നൊക്കെ പറയുന്ന സംഗതി. ഇതിന് നമുക്ക് ഭക്ഷണകാര്യങ്ങളിൽ എന്തെല്ലാം ശ്രദ്ധിക്കാം വീട്ടിൽ എന്തെങ്കിലും ഒറ്റമൂലി പ്രയോഗങ്ങൾ കൊണ്ട് ഇത് മാറ്റാൻ പറ്റുമോ പലപ്പോഴും നമുക്ക് തുടങ്ങിയ മരുന്നുകൾ ഇതിനെ കൊടുക്കാറുണ്ട് പോലുള്ള ഈ പുളിച്ചുതികട്ടൽ ഒഴിവാക്കാൻ ആയിട്ടുള്ള മരുന്നുകൾ പോലുള്ള അല്ലെങ്കിൽ.

   
"

ശിക്രാൻ പോലുള്ള സിറപ്പുകൾ ആയിട്ടുണ്ട് ഗ്യാസ് മാറ്റാനായിട്ട്. പലപ്പോഴും ഗ്യാസിന് ഈ ഒരു ഗുളിക കഴിക്കുമ്പോൾ അല്ലെങ്കിൽ അതിന്റെ ഇഞ്ചക്ഷൻ ആയിട്ട് കൊടുക്കുമ്പോൾ പെട്ടെന്ന് തന്നെ ഗ്യാസ് മാറുകയും ചെയ്യാറുണ്ട് എന്നാൽ ഇതൊന്നുമില്ലാത്ത ഒരു സാഹചര്യത്തിൽ വീട്ടിലെ അർദ്ധരാത്രിയിലാണ് ഈ ഒരു പ്രശ്നം ഉണ്ടാകുന്നത് എങ്കിൽ നമുക്ക് എന്ത് ചെയ്യാൻ പറ്റും അല്ലെങ്കിൽ പെട്ടെന്ന് നെഞ്ച് വേദന ആയിട്ട് വരുമ്പോൾ അത് ഗ്യാസ് കൊണ്ടാണോ അല്ലെങ്കിൽ ശ്വാസ സംബന്ധമായ പ്രശ്നമാണോ എന്നറിയാത്ത അവസ്ഥയിൽ നമുക്ക് ഗ്യാസിനുള്ള എന്തെങ്കിലും ഒരു റെമഡി വീട്ടിൽ ചെയ്യാൻ പറ്റുമോ എന്നതിനെക്കുറിച്ച് നോക്കാം.ഗ്യാസ് എന്ന് പറയുന്ന പ്രശ്നം ഏറിയ പങ്ക് നമ്മുടെ ഭക്ഷണത്തിലുള്ള അപാകതകൾ നിമിത്തമാണ് വരുന്നത്.

നമുക്ക് പറ്റാത്ത പല ഭക്ഷണങ്ങളും ഉള്ളിലോട്ട് ചെല്ലുമ്പോൾ നമുക്ക് തന്നെ പലതിനോടും അലർജി ഉണ്ടാവാം ഗോതമ്പിനോട് അലർജി ഉള്ളവരെ ഇതെല്ലാം നമ്മുടെ വയറ്റിൽ തന്നെ പുളിച്ചത് കെട്ടി അതെല്ലാം പ്രശ്നങ്ങൾ ഉണ്ടാക്കാറുണ്ട് നമുക്ക് എന്താണ് പ്രശ്നങ്ങൾ ഉണ്ടാക്കുന്നത് എന്നുള്ളത് കൃത്യമായിട്ട് ഒന്ന് കണ്ടുപിടിക്കുന്നത് വളരെ നന്നായിരിക്കും. കൂടുതൽ അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക.

Scroll to Top