മുട്ടുവേദന മാറ്റിയെടുക്കാൻ തുളസിയും ഇഞ്ചിയും കൊണ്ട് ഇതാ ഒരു പരിഹാരമാർഗ്ഗം

പണ്ടൊക്കെ ആൾക്കാര് ഒരുപാട് പേരും നടക്കുന്നതാണ് കുറെ കാലങ്ങളായിട്ട് നമ്മുടെ ശ്രദ്ധിച്ചാൽ അറിയാം പല ആൾക്കാരും വളരെ സ്ലോ ആകുന്നു അവരുടെ നടക്കുന്ന രീതി വെച്ച് ആത്രീടീസ് എന്ന രോഗം മനസ്സിലാക്കും. ശരിക്കും പറഞ്ഞാൽ എന്താണ് ഏത് ഗ്രൂപ്പിലാണ് വരുന്നത് എന്തൊക്കെ വെറൈറ്റാണ് പലതരം ഉണ്ട് അതേ പറ്റിയാണ് ഇന്ന് നിങ്ങളോട് ചർച്ചാ ചെയ്യുന്നത്. 15 20 വർഷം മുമ്പ് ആസ്ത്രടീസ് എന്ന് പറയുമ്പോൾ ഒരു 60 വയസ്സ് ആവുമ്പോഴേക്കും അപ്പൂപ്പൻ അമ്മൂമ്മയും ഇവിടെയും വേദന എന്ന് പറയുന്നതല്ലാതെ ജോയിൻ ഡിസീസ് ഉണ്ടായിരുന്നില്ല. ഇപ്പം ഒരു 15 ഒരുപാട് ആസ്ത്രടീസ് ക്ലിനിക്കുകൾ ആയി വന്നിരിക്കുന്നു എന്താണ് നമ്മുടെ സന്ധികളിൽ വരുന്ന ഒരു ഇൻഫ്ളമേറ്ററി കണ്ടിഷനാണ് ആസ്ത്രടീസ്.

ഇൻഫർമേഷൻ പറയുമ്പോഴത്തേക്ക് ഞാൻ പലപ്പോഴും എക്സൈസ് ചെയ്യുന്ന ഒരു കാര്യമാണ് നമ്മുടെ കാലിന് ഒരു മുറിവ് ഉണ്ട് എന്നുണ്ടെങ്കിൽ അവിടെ നമുക്ക് വേദന വരും മാത്രമല്ല അവിടെ ഒരു റെഡ് കളർ ആയി തോന്നുകയും ചെയ്യും. സത്യം പറഞ്ഞാൽ ഇത് ഒരു ജോയിന്റിന് അകത്തു നടക്കുന്ന കാര്യമാണ് ആസ്ട്രിടീസ് എന്ന് പറയുന്നത് ഇപ്പോൾ നമ്മുടെ സ്കിന്നിൽ വരുന്ന എന്തെങ്കിലും ഇഞ്ചുറി എന്നും പറയുന്ന സമയത്ത് നമുക്ക് എന്തെങ്കിലും തട്ടിയത് അല്ലെങ്കിൽ കടിച്ചതോ ആയ കാര്യങ്ങൾ ആയിരിക്കും. പക്ഷേ ഇതേ ഒരു പ്രത്യേകത തന്നെയാണ് നമ്മുടെ ശരീരത്തിന് അകത്തും നടക്കുന്നത് ഇത് എങ്ങനെയാണ് നടക്കുന്നത്.

എന്ന് പറഞ്ഞു കഴിഞ്ഞാൽ നമുക്ക് ഒരു ഇഞ്ചുറി വന്നു കഴിഞ്ഞ ശേഷം ആയിരിക്കും നമ്മുടെ ശരീരത്തിന് അകത്തും ഇങ്ങനെയുള്ള പ്രക്രിയകൾ കണ്ടുവരുന്നത്. നമുക്ക് എന്തെങ്കിലും ഇൻഫെക്ഷൻ വന്നു കഴിഞ്ഞതിനുശേഷം നമ്മൾ അതിനെ ഇല്ലാതാക്കാൻ വേണ്ടി ആൻറിബയോട്ടിക് കഴിക്കുകയും അത് മുഖേന നമ്മുടെ ശരീരത്തിന് അകത്ത് ഇങ്ങനെ പല പ്രക്രിയകളും നടന്നു വേറെ അസുഖങ്ങളേക്കും എത്തിക്കുന്നു.കൂടുതൽ അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *