ഏഴു ദിവസം കൊണ്ട് ചുവന്ന ചുണ്ട് ലഭിക്കാനായി ഇത് ചെയ്യും

പല ആളുകളുടെയും ഒരു സ്വകാര്യ ദുഃഖമാണ് ചുണ്ടുകൾക്ക് തീരെ നിറമില്ല എന്നുള്ളത് അത് മാത്രമല്ല ചുണ്ടിൽ അവിടെയൊക്കെ ആയിട്ട് കറുത്ത പാടുകൾ ഉണ്ടാവുക അതിന് ആകെ ഒരു വികൃതമായിട്ടുള്ളത് തുടങ്ങിയവ. എന്നാൽ പലരും മറ്റു പലരുടെയും ചുണ്ടുകൾ കണ്ടെന്നാ തോന്നും അവര് ലിപ്സ്റ്റിക് ഇട്ടിട്ടുണ്ട് അത്രയ്ക്കധികം നിറമാണ് ഇനി നമ്മൾ പരിചയപ്പെടുന്നത് അതിന് സഹായിക്കുന്ന ഒരു ഗൃഹവൈദ്യമാണ് ഒരു ഹോം റെമഡി. പലർക്കും ഈ ചുണ്ടുകളെ പ്രധാന കാരണം കറുപ്പ് നിറം ഉണ്ടാകാൻ സ്മോക്കിംഗ് തുടങ്ങിയ ലഹരിപദാർത്ഥങ്ങൾ ഉപയോഗമൊക്കെയാണ്.

   
"

മാറാനുള്ള ആദ്യം ചെയ്യേണ്ടത് മുസ്ലിം സഹോദരങ്ങൾ പലപ്പോഴും വെള്ളവും പോലും കുടിക്കാതെ ഭക്ഷണം കഴിക്കാതെ നോമ്പെടുക്കുന്നവരുണ്ട് നോമ്പ് എടുക്കുമ്പോൾ നമ്മുടെ ആരോഗ്യത്തിനും കൂടെ ഗുണകരമായിട്ടുള്ള രീതിയിൽ നോമ്പെടുക്കാൻ ആയിട്ട് പലപ്പോഴും പറയാറുണ്ട്.നമ്മൾ നോമ്പ് എടുക്കുമ്പോൾ ഇറച്ചിയും മീനും ഉപേക്ഷിക്കുകയല്ല പകരം മധുരവും ബേക്കറി സാധനങ്ങളും മൈദയും ഒക്കെ ഒരു മാസത്തേക്ക് വർദ്ധിക്കാം എന്ന് വിചാരിച്ചു ഭക്ഷണം കഴിച്ചു നമ്മുടെ ആരോഗ്യത്തെ.

ഒരുപാട് ഗുണകരം ആയിരിക്കും. ഇതുപോലെതന്നെ സ്മോക്കിംഗ് ലഹരിപദാർത്ഥങ്ങൾ ഒക്കെ പടച്ചോൻ കൊടുക്കുന്ന അല്ലെങ്കിൽ ഒരു പ്രോമിസ് ആയിട്ട് നമ്മൾ ആ വിൽപ്പവരോട് കൂടി തന്നെ സമീപിക്കാൻ ശ്രദ്ധിക്കുക. വേണ്ടത് നിസ്സാരമായിട്ടുള്ള രണ്ട് സംഗതികളാണ് ആദ്യമേ തന്നെ നമുക്കൊരു സ്ക്രബ്ബ് വാഷ് കൊടുക്കണം. വീണ്ടും കേറി ഇരിക്കുന്ന ആ ഒരു അവസ്ഥയിൽ നിന്ന് എക്സ്പോനില് തേനിൽ അല്പം പഞ്ചസാര ചേർത്ത് നല്ലപോലെ ഇളക്കി മിക്സ് ചെയ്യുക എന്നിട്ട് അത് ചുണ്ടിൽ നല്ലപോലെ ക്ലീൻ ചെയ്യണം.കൂടുതൽ അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *