ശരീരം ഷേപ്പ് ആവാനായി ഇങ്ങനെ ചെയ്തു നോക്കൂ

നമുക്ക് പൊതുവെ നമുക്ക് അറിയാം എന്നാലും പല സാഹചര്യങ്ങളിലും നമുക്കൊരു കൺഫ്യൂഷൻ വരും ഇത് ശരിയാണോ ഒരേ രീതിയിൽ ഒരേ ലെവലിലാണ് നമ്മുടെ സ്കിൻ ഉള്ളത് എങ്കിൽ അത് ഹെൽത്തി ആയിട്ടുള്ള ഒരു ഓപ്ഷൻ ആണ് പക്ഷേ ആ ചില ശരീരമനുസരിച്ച് നമുക്ക് ഈ റബറൈസ്ഡ് അല്ലാതെ നമ്മൾ ഉള്ള നോർമൽ രീതിയില് കാര്യങ്ങൾ ഒന്നുമില്ലാതെ കഴിയുമ്പോൾ എങ്ങനെയാണ് ഈ റോഡിലുള്ളതുപോലെ കുണ്ടും കുഴിയും പോലെ നമ്മുടെ ശരീരവും നമ്മുടെ വയറിൻറെ ഭാഗത്ത് ഇങ്ങനെ തടിച്ചു കുഴിയായിട്ട് കടക്കുന്ന വണ്ണം വെച്ചു വരുന്ന ഒരു അവസ്ഥയാണ് സെല്ലു ലൈറ്റ് എന്ന് പറഞ്ഞത് അത്.

   
"

പെട്ടെന്ന് ക്ലിയർ ആകുന്ന ഒരു കാര്യമല്ല പലപല കാരണങ്ങളുണ്ട്. ഞങ്ങൾ ശ്രദ്ധിക്കേണ്ട ഒരു കാര്യം നമ്മുടെ ഹൈറ്റ് വെയിറ്റ് എല്ലാം നമുക്ക് ഓക്കെയാണോ എന്നുള്ളത് തന്നെയാണ് 165 സെൻറീമീറ്റർ ആയിട്ടുള്ള ഒരാൾക്ക് 100 65 ആണ് ശരീര താങ്ങുന്ന വെയിറ്റ് എന്ന് പറയുന്നത് നമ്മള് ഈ 65 കിലോ പോട്ടെ നമ്മുടെ അത്രയ്ക്കും പെർഫെക്റ്റ് ആയിട്ട് ചെയ്യാത്തതുകൊണ്ട് നമുക്കൊരു അഞ്ച് കിലോയുടെ എക്സ്ട്രാ ഫാറ്റ് ഡെപ്പോസിറ്റ് ആക്കി നമുക്ക് 70 കിലോ വരെ താങ്ങാം.

എന്നുള്ള രീതിയിൽ പ്ലാൻ ചെയ്യാം. എങ്ങനെയാണ് അറിയേണ്ടത് എന്ന് വെച്ചാൽ ഇത് പെട്ടെന്ന് ക്ലിയർ ആകുന്നതല്ല ഈ സെല്ലുലാലൈഡ് ഒരു വർഷമോ രണ്ടുവർഷം എടുത്താൽ തീരാവുന്നതാണ് അതുകൊണ്ട് പെട്ടെന്ന് ഇത് ഒരിക്കലും ക്ലിയർ ആവില്ല. കോംപ്ലിക്കേഷൻസ് വേറെയുണ്ട് അത് ഞാൻ പറയാം ആദ്യം നമ്മൾ മനസ്സിലാക്കേണ്ടത് നമ്മുടെ സ്കിന്നിന്റെ കവറിങ് തന്നെയാണ്. കൂടുതൽ അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *