മുഖത്തിന്റെ ചുളികൾ മാറാനും പ്രായം കുറയ്ക്കാനും ഇത് ചെയ്യാം

പലരും കേട്ടിട്ടുണ്ടാവാം നമ്മുടെ സെലിബ്രിറ്റീസ് പലരും സിനിമാ നടന്മാരും നടിമാരും ഒക്കെ അവരുടെ സ്കിന്നിന്റെ തിളക്കം വർദ്ധിപ്പിക്കാൻ ആയിട്ട് നമ്മുടെ ബോൺസിന ജോയിന്റ്സിന് ചെയ്യാനായിട്ട് എടുക്കുന്നതായിട്ട് ചിലപ്പോൾ കേട്ടിട്ടുണ്ടാവാം അതുപോലെ അടങ്ങിയിട്ടുള്ള ഹെൽത്ത് ഡ്രിങ്കുകൾ നമുക്ക് ഇന്ന് അവൈലബിൾ ആണ് നമുക്കും വേണമെങ്കിൽ ഉപയോഗിക്കാവുന്നതാണ് പ്രദേശം നമ്മുടെ സ്കിന്നിന്റെ പ്രശ്നങ്ങൾ ആയിട്ടുള്ള മുഖക്കുരു പോലുള്ള അല്ലെങ്കിൽ കരുവാളിപ്പ് മുഖത്ത് മെലാസമ കരിമംഗല്യം തുടങ്ങിയ പ്രശ്നങ്ങളുള്ളവർക്കൊക്കെ ഈ സപ്ലിമെൻറ് ഉപയോഗിക്കാവുന്നതാണ്.

   
"

അതുപോലെ ബോൺസിന്റെ ജോയിന്റ്സിന്റെ വേണ്ടി തുടങ്ങിയ മറ്റു സപ്ലിമെൻറ് വരാം ഇതിനെക്കുറിച്ച് നമ്മളൊന്ന് മനസ്സിലാക്കിയാൽ ഏതെല്ലാം ഭക്ഷണത്തിലൂടെ നമുക്ക് ഇത് ഉൾപ്പെടുത്താൻ കഴിഞ്ഞാൽ നമുക്ക് ഈ ക്യാപ്സുകളും കൊടുത്തു വാങ്ങിക്കാതെ നമുക്ക് വീട്ടിൽ നിന്ന് എടുക്കാൻ ആയിട്ട് പറ്റും. കോളജിനും ഒക്കെ നമ്മുടെ ടിഷ്യൂ എന്ന് പറയുന്ന നമ്മുടെ ബോൺസ് മസിൽസ് ജോയിൻസ് സ്കിൻ തുടങ്ങിയ പല അവയവങ്ങളുടെ ഒരു പ്രധാനപ്പെട്ട ഫാക്ടർ തന്നെയാണ്.

നമ്മുടെ സ്കിൻ ഒക്കെ പ്രായമാകുമ്പോഴേക്കും നമ്മുടെ സ്കിന്നിൽസ് ഉണ്ടാകും ചുളിവുകൾ ഉണ്ടാകാം അതുപോലെ അതിന്റെ മിനുസമൊക്കെ പോയി ഡ്രൈ ആയിട്ട് മാറുന്നത് കണ്ടിട്ടുണ്ടാവും പ്രധാനപ്പെട്ട കാരണം കോളജിൻ ആവശ്യത്തിനു കിട്ടാതെ വരുന്നു എന്നുള്ളതുകൊണ്ടാണ് 20 വയസ്സിനു ശേഷം നടക്കാതെ വന്നേക്കാം. കണക്ട് ടിഷ്യൂ എന്ന് പറയുമ്പോൾ തന്നെ അത് ഏറ്റവും സ്കിൻ ആണെങ്കിലും നമ്മുടെ ബോൺസിലും മസിൽസിലും ജോയിന്റ്സിലും ഒക്കെ വളരെ പ്രധാനപ്പെട്ട ഒരു ഫാക്ടർ ആണ് ഈ കണക്ടിവിന്‍റെ പല സെൽസും ഒക്കെ. കൂടുതൽ അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക.

Scroll to Top