ഈ ചെടിയുടെ നീര് കൊണ്ട് നമ്മുടെ കഫം കുറച്ച് എടുക്കാം

കഫക്കെട്ട് പോലെ ഉണ്ടാവാറുണ്ട് മാറാതിരിക്കാൻ അതുപോലെതന്നെ ജലദോഷം വരുന്ന ഒരു പ്രശ്നം ഉണ്ടാവാറുണ്ട് ചില ആളുകൾക്കൊക്കെ പനി വരും അത് മാറും പക്ഷേ കഫക്കെട്ട് അല്ലെങ്കിൽ തുമ്മൽ ഒന്നും മാറാതിരിക്കുന്ന പ്രശ്നമുണ്ടാകും വീട്ടിൽ ഒരു വീക്ക് റെസ്റ്റ് എടുക്കാന്‍ അത് മാറിയിട്ട് പക്ഷേ വീണ്ടും സ്കൂളിൽ പോകുന്ന സമയത്ത് അതേപോലെതന്നെ പ്രശ്നങ്ങൾ വീണ്ടും തുടർച്ചയായിട്ട് വരുന്ന ഒരു പ്രശ്നമുണ്ടാകും ഇന്ന് ഞാൻ പറയാൻ പോകുന്നത്.

തുടർച്ചയായി പനിയും കഫക്കെട്ടും വരുന്നത് എങ്ങനെ മാനേജ് ചെയ്യാൻ നല്ലതാണ് വരുന്നത് എന്ന് നോക്കാം. ക്ലൈമറ്റ് ചേഞ്ച് ഉണ്ടാകുന്ന സമയത്ത് പല ആളുകൾക്കും ഇത് ഉണ്ടാകുന്നതാണ് കാരണം നമ്മുടെ ചൂടുകാലത്ത് തണുപ്പ് കാലത്തേക്ക് മാറുമ്പോൾ എല്ലാവർക്കും ഉണ്ടാകുന്നതാണ് അതൊരു ചെറിയ റീസൺ മാത്രമാണ് അതുപോലെത്തന്നെ ഇൻഫെക്ഷൻസ് ഉണ്ടാകുന്നത് കുട്ടികളെ തന്നെ വളർത്തിയ കാരണം പിന്നീട് അവര് പെട്ടെന്ന് പുറത്തു പോകുമ്പോൾ ഉണ്ടാകുന്ന കുട്ടികളിൽ മറ്റൊരു കുട്ടികൾക്ക് അലർജി അല്ലെങ്കിൽ.

ഇൻഫെക്ഷൻ പെട്ടെന്ന് കുട്ടികൾക്ക് പടരുന്ന കാരണം ഡ്രോപ്പ് ലൂടെ അല്ലെങ്കിൽ മറ്റൊരാളുടെ പകരുന്ന കാരണം ഈ ഒരു ഇൻഫെക്ഷൻ ഉണ്ടാവാറുണ്ട്. കുട്ടികളിൽ ഒരുതരത്തിൽ കാണുന്നത് മറ്റൊന്ന് പറയുകയാണെങ്കിൽ നമ്മുടെ ഇമ്മ്യൂൺ റിയാക്ഷൻ എന്ന് വെച്ചാൽ നമ്മുടെ രോഗപ്രതിരോധശേഷി കുറവാണ് പക്ഷേ പ്രതിരോധശക്തി കുറയുന്ന അവസ്ഥ മാത്രമല്ല പ്രതിരോധശേഷി കൂടുന്ന അവസ്ഥ ഉണ്ടാവും .കൂടുതൽ അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *