നമ്മുടെ ശരീരത്തിന് ചെമ്മീനും ചെറുനാരങ്ങ നീരും കഴിച്ചാൽ ഉണ്ടാകുന്ന പ്രശ്നങ്ങൾ

ചെമ്മീൻ കൊഞ്ച് എന്നിവയോടൊപ്പം വൈറ്റമിൻ സി ധാരാളം അടങ്ങിയ ഓറഞ്ച് ജ്യൂസ് എന്നിവച്ചാൽ അപകടമുണ്ടാകുമോ എന്നുള്ള സംശയം അല്ലെങ്കിൽ ചോദ്യത്തിനുള്ള ഉത്തരം തേടുകയാണ്. അതായത് ഒരു സ്ത്രീ ഡിന്നറിന് ശേഷം പെട്ടെന്ന് കുറെ കഴിഞ്ഞ് കുഴഞ്ഞുവീണ് മരിക്കുന്നു അവരുടെ വായിൽ നിന്ന് ചോരയും എല്ലാം വരുന്നു പോലീസ് എത്തുന്ന പോസ്റ്റുമോർട്ടം ചെയ്യുന്നു പോസ്റ്റ്മോർട്ടത്തിൽ അവർക്ക് ആർസാനിക് എന്ന് മനസ്സിലാകുന്നു ആത്മഹത്യ ആണോ അല്ലെങ്കിൽ ആരെങ്കിലും പോയി വീണ്ടും കൺവെൻഷനായി അടുത്ത ഒരു മെഡിക്കൽ സ്കൂളിലെ ഫോറൻസിക് പ്രൊഫസർ രംഗപ്രവേശനം ചെയ്യുന്നു.

   
"

വൈറ്റമിൻ സി എന്നത് ഹെവി ഡോഗ്സിൻ കൊടുത്താൽ ഓർഗാനിക് ആക്കി മാറ്റി അപ്പോൾ അങ്ങനെ ഒരു പോസിബിലിറ്റി ഉള്ളതുകൊണ്ട് ഷിപ്പ് പോലെയുള്ള ഭക്ഷണങ്ങൾ കഴിച്ചാൽ നമുക്ക് അപകടം ഉണ്ടായേക്കാം ഇത് ഒരിക്കലും മനുഷ്യനിൽ നടത്തിയ ഒരു പഠനമായിരുന്നില്ല. റിപ്പോർട്ട് ചെയ്യാനുള്ള കാരണം എന്താണെന്ന് ചോദിച്ചു കഴിഞ്ഞാൽ ആ സമയത്താണ് വൈറ്റമിൻ സി ഹൈ ഡോസ് കൊടുത്താൽ നമുക്ക് ക്യാൻസർ തടയാൻ സാധിക്കും.

പത്രക്കാർ ഇങ്ങനെ ഒരു ന്യൂസ് കൊടുത്തത്. ഒരിക്കലും ഒരു മനുഷ്യനിൽ നടന്ന പരിശോധന ആയിരുന്നില്ല. മൂന്നു രീതിയിലാണ് അത് പ്രകൃതിയിൽ ഉണ്ടാവുക എന്ന് പറഞ്ഞു കഴിഞ്ഞാൽ അത് ശരിക്കും നിരവധിയാണ് അത് അതിൻറെ അത് നമ്മുടെ ശരീരത്തിനുള്ളിലേക്ക് പോയതുകൊണ്ട് പ്രശ്നമുണ്ടാക്കുന്നില്ല എങ്ങനെ ഓർഗാനിക് ആയിട്ടുള്ളത് നമ്മുടെ അകത്തേക്ക് ചെന്നു കഴിഞ്ഞാൽ നമുക്ക് എന്നാൽ ക്യാൻസർ പോലെയുള്ള അസുഖങ്ങൾ ഉണ്ടാകും. കൂടുതൽ അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *