ഈയൊരു പഴം ജ്യൂസ് കുടിച്ചാൽ ഷുഗർ ലെവൽ നോർമൽ ആകും

കൂടുതൽ ആളുകളെ ബുദ്ധിമുട്ടിക്കുന്ന ഒരു പ്രശ്നമാണ് പ്രമേഹം നമ്മുടെ കൺട്രോൾ അല്ലാതിരിക്കാൻ അല്ലെങ്കിൽ നമ്മുടെ ശരീരത്തിലെ ഷുഗറിന്‍റെ ലെവൽ കൺട്രോൾ അല്ലാതെ കൂടിക്കൊണ്ടിരിക്കുകയാണ് അതുപോലെതന്നെ കുറിച്ച് പല മിഥ്യാധാരണകളും ഉണ്ടാവാറുണ്ട് കാര്യങ്ങളെക്കുറിച്ച് എങ്ങനെയാണ് നമ്മുടെ ഡയബറ്റിസ് ഒക്കെ മാനേജ് ചെയ്യാനുള്ള കോംപ്ലിക്കേഷൻ നമ്മുടെ ശരീരത്തിന് ബാധിക്കുന്നത് എന്നൊക്കെ ആണ്. എല്ലാവർക്കും അറിയുന്നതായിരിക്കും രണ്ടു തരത്തിലുണ്ട് ഒന്ന് ടൈപ്പ് വൺ ഒന്ന് ടൈപ്പ് ടു എന്നുള്ളത്.

   
"

നമ്മുടെ ശരീരത്തിലെ ഇൻസുലിൻ ഉത്പാദിപ്പിക്കപ്പെടുന്ന ഗ്രന്ഥിയുണ്ട് പാൻക്രിയാസിലെ അതിനെ ഡ്രീറ്റ സെൻസ് ആണ് ഇൻസുലിൻ ഉല്പാദിപ്പിക്കുന്നത് ഇതാണ് ടൈപ്പ് വൺ പ്രമേഹം എന്ന് പറയുന്നത്. പല കാരണങ്ങൾ കൊണ്ട് നശിച്ചു പോകാം നശിച്ചു പോവുകയാണെങ്കിൽ നമുക്ക് പ്രോപ്പർ ആയിട്ടുള്ള ഉല്പാദിപ്പിക്കപ്പെടാതെ വരും അതുകൊണ്ട് നമ്മുടെ ശരീരത്തിലുള്ള ദോഷം വരുത്തുകയും നമുക്ക് ഷുഗർ ഉണ്ടാവുകയും ചെയ്യുന്നു കൂടുതലും ജനറ്റിക്കാണ് നമ്മുടെ ഏതു വയസ്സിനുള്ള ആളുകളെ വേണമെങ്കിലും ഇത് ബാധിച്ചു.

എന്ന് വരാം ഓട്ടോ ഇമ്മ്യൂൺ എന്ന് പറയും നമ്മുടെ കോശങ്ങളും നമ്മളെ തന്നെ നശിപ്പിക്കുന്ന ഒരു അവസ്ഥയാണ് ഇത് പറയുന്നത് നമുക്കറിയാം നമ്മുടെ ശരീരത്തിൽ ഇൻസുലിൻ റെസിസ്റ്റന്റ് ഉണ്ടാകുന്നതാണ് റെസിസ്റ്റൻസ് എന്ന് പറയുന്നത് നമ്മുടെ ശരീരത്തിന് പ്രോപ്പറായി ഇൻസുലിൻ ഉല്പാദിപ്പിക്കപ്പെടുന്നുണ്ടെങ്കിലും ഏതാണ് ഇതിൽ പഞ്ചസാര ഏതാണ് ഉത്പാദിപ്പിക്കുന്നത് എന്നെ മനസ്സിലാക്കാൻ കഴിയാതെ വരികയും ഷുഗർ എന്ന രീതിയിലേക്ക് നമ്മൾ ചെയ്യുന്നു.കൂടുതൽ അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക.

Scroll to Top