ഷുഗർ ഇനി മരുന്നില്ലാതെ കുറയ്ക്കാനായി ചെയ്യേണ്ടത്

ഒരുപാട് പേരെ അലട്ടുന്ന ഒരു കാര്യമാണ് നമ്മുടെ കഴുത്തിലും തുടയിലും കക്ഷത്തിലും അല്ലെങ്കിൽ കറുത്ത നിറത്തിലുള്ള ഡിസ്കഷൻ വരുവാനുള്ളത് പല കാരണങ്ങൾ കൊണ്ട് ഉണ്ടാകാറുണ്ട് കൂടുതലായിട്ട് വരുന്ന ഒരു കാരണമെന്ന് നമ്മുടെ ശരീരത്തിന്റെ ഭാരഅമിതമായി കൂടുന്നത് കൊണ്ടാണ് അതുപോലെ തന്നെയാണ് പ്രമേഹരോഗികളിൽ. കണ്ട്രോൾ അല്ല എങ്കിൽ നമുക്ക് കൂടുതലായിട്ടും ഈ ഒരു പ്രശ്നം വരാറുണ്ട് ചില ആളുകൾ ഒക്കെ ഫെയ്സിന്റെ രണ്ട് സൈഡിൽ ആയിട്ടായിരിക്കും ഉണ്ടാവുക അല്ലെങ്കിൽ കക്ഷത്തിലൊക്കെ വരും അതുപോലെ തന്നെയാണ് വരുന്നത് നമ്മൾ ശരിക്കും കണ്ടീഷൻ പറയുന്നത്.

   
"

ഡയറ്റിലൂടെ ഒക്കെ നമുക്കിത് മാനേജ് ചെയ്യണം. അതിന്റെ കൂടെ നമുക്ക് കുറയ്ക്കാൻ വേണ്ടി മെലാസ്മയുടെ ഇത് കുറയ്ക്കാനായി ഉപയോഗിക്കാം ക്രീംസ് ഒക്കെ ഉപയോഗിക്കാണെങ്കിൽ പോലും അത് സെക്കൻഡറി രണ്ടാമത്തെ കാര്യം ആണ് നമ്മൾ ഉപയോഗിക്കുന്നത് ആദ്യം തന്നെ നമ്മൾ ചെയ്യേണ്ടത് അല്ലെങ്കിൽ പ്രൈമറി ആയിട്ടുള്ള ഒരു ട്രീറ്റ്മെൻറ് അല്ലെങ്കിൽ മാനേജ്മെൻറ് എന്ന് പറയുന്നത് നമ്മുടെ വെയിറ്റ് കുറക്കാ ഷുഗർ അല്ല നോർമൽ കൊണ്ടുവരാനുള്ളതാണ്.

പല ആളുകളും സാധാരണയായി എടുക്കുന്നുണ്ടാവും ഇടയ്ക്കൊക്കെ പോയിട്ട് എഫ്ബിഎസ് അല്ലെങ്കിൽ മൂന്നു മാസത്തിൽ ഒരിക്കലെങ്കിലും നിങ്ങളുടെ ഷുഗർ ലെവലിൽ മൂന്നുമാസം കാലയളവിൽ നോർമൽ ആണോ എന്ന് അറിയാൻ വേണ്ടി എന്ന് പറയുന്ന എച്ച് പി എ വൺ സി ടെസ്റ്റ് ചെയ്യാൻ നോക്കുക. അത് മാത്രമല്ല അത് 6.5 ന് താഴെയായി നിയന്ത്രിക്കാനായി പ്രത്യേകം തന്നെ ശ്രദ്ധിക്കുക. കൂടുതൽ അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക.

Scroll to Top