മുട്ടുവേദന മാറാനായി ഈ രണ്ട് ഭക്ഷണങ്ങൾ കഴിക്കാം

നടുവേദനയും കാൽമുട്ട് അതിനെക്കുറിച്ച് ഒരുപാട് ആളുകൾ സംശയമുണ്ട് ഈ ചെറുപ്പത്തിൽ തന്നെ നടുവേദന അല്ലാതെ കിടക്കാൻ പറ്റുന്നില്ല ഇപ്പോൾ 15 വയസുള്ള ഒരു കുട്ടിയാണ് ലാസ്റ്റ് വന്നത്. ആമവാതം ആണ് അവർക്ക് പോലും ഉണ്ടാവുന്നത്. നടുവേദന എന്ന് പറയുന്നത് കൂടുതലും ഈയൊരു ലൈഫ് സ്റ്റൈൽ ഒരു ആക്ടീവനെ അല്ലെങ്കിൽ ഇരിക്കുന്നത് ഒരു പ്രശ്നമാണ് ശക്തിയില്ലെങ്കിൽ പിന്നെ മൊത്തം പ്രഷർ കൊടുക്കുന്ന സമയത്ത് ആണ് പ്രധാനമായും നടുവേദനകൾ വരുന്നത്.

   
"

നടുവേദന എന്ന് പറയുമ്പോൾ എല്ലാവരുടെയും പൊതുവായ ധാരണ എന്ന് പറയുന്നത് വയസ്സായ ആളുകളിലും മാത്രം വരുന്നു എന്നുള്ളതാണ് പക്ഷേ അത് ഒരിക്കലും ശരിയല്ല വയസ്സായ ആളുകളിൽ വരുന്നത് മൂട്ട് തേയ്മാനം അല്ലെങ്കിൽ തേഞ്ഞു പോകുന്നതിന് ഭാഗമായി ആണ്. 15 വയസ്സായിട്ടുള്ള ഒരു കുട്ടിക്ക് മുട്ടുവേദന കാരണം എന്നുണ്ടെങ്കില്‍ പ്രായം ചെന്നവർക്കും കാണും. നല്ലൊരു റിസൾട്ട് കിട്ടുമോ പ്രതീക്ഷിക്കാതെ വരുന്ന പല പേഷ്യൻസ് ആണ് ഇതൊക്കെ കേട്ടിട്ടുണ്ടാവും പ്രതീക്ഷിക്കാതെ വരുന്ന പല പേഷ്യൻസ് ആണ് ഇതൊക്കെ കേട്ടിട്ടുണ്ടാവും പക്ഷേ ഇതിൻ്റെ ഉത്ഭവം അറിഞ്ഞാൽ മാത്രമേ അതിനെ പോവഴിയും.

നമുക്ക് കണ്ടെത്താനായി സാധിക്കുകയുള്ളൂ സിമ്പിൾ ആണോ എന്ന് പോലും വിചാരിച്ചു പോകും. ആമ എന്ന് പറയുന്നത് എത്രയോ നൂറ്റാണ്ടുകൾ മുമ്പ് തന്നെ ഒരു അസുഖം തന്നെയാണ് അതിൻറെ ഒരു മീനിങ് എന്ന് പറയുന്നത് അൻ അഡ്ജസ്റ്റബിൾ എന്നാണ് കഴിക്കാത്ത കിടക്കുന്ന നമ്മുടെ ഭക്ഷണത്തിൽ ആണെങ്കിലും ചീഞ്ഞുപോയാലും അല്ലെങ്കിലും പേസ്റ്റ് ആയിട്ട് കിടക്കുന്ന ഒരു ഫുഡിന് ഉണ്ടാകുന്ന പലതരം കൃമികൾ അല്ലെങ്കിൽ ബാക്ടീരിയകൾ അത് കെട്ടിക്കിടന്ന് നമ്മുടെ ശരീരത്തിന് ഒരുപാട് ഭാഗങ്ങളെ അഫെക്റ്റ് ചെയ്യാറുണ്ട്.കൂടുതൽ അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക.

Scroll to Top