സ്വന്തം കാമുകിയോട് ഒരു പുരുഷനും ചെയ്യാതെ തെറ്റ്

ഗൗരി നന്നായി പഠിക്കുന്ന ഒരു പെൺകുട്ടിയായിരുന്നു അതുകൊണ്ടുതന്നെ കോളേജിലേക്ക് പറഞ്ഞയച്ച് പഠിപ്പിക്കാനും അച്ഛന് ഇഷ്ടമായിരുന്നു. കോളേജിലേക്ക് പോയ പെൺകുട്ടി വീട്ടിലേക്ക് വരാതായപ്പോൾ അച്ഛനെ ഒരുപാട് ടെൻഷനായി തുടങ്ങി. പലതവണ അവളുടെ ഫോണിലേക്ക് വിളിച്ചിട്ടും എടുക്കാതെ ആയപ്പോൾ ആ ടെൻഷൻ വല്ലാതെ കൂടി. എന്നാൽ ഒരുപാട് സമയം വിളിച്ചപ്പോൾ ഒരിക്കൽ ഫോൺ എടുത്തു എന്നാൽ ഫോണിൽ സംസാരിച്ചത്.

   
"

അവളുടെ കൂട്ടുകാരനാണ് എന്നാണ് പറഞ്ഞത്. അല്പസമയം കഴിയുമ്പോൾ ഗൗരി വരും എന്നാണ് അവൻ പറഞ്ഞത് എന്നാൽ ഇത് വിശ്വസിച്ചു അച്ഛൻ കാത്തിരുന്നു. വീണ്ടും കുറെ കഴിഞ്ഞിട്ട് കാണാതായപ്പോഴാണ് ഫോൺ വിളിച്ചപ്പോൾ ആക്സിഡന്റ് പറ്റി എന്ന് കേട്ടത്. ഉടനെ പോലീസ് സ്റ്റേഷനിൽ പോയി പരാതി നൽകിയെങ്കിലും പോലീസുകാർ പറഞ്ഞത് അവരെ കാമുകടൊപ്പമായിരിക്കുമെന്നാണ്. എന്നാൽ തന്റെ മകൾക്ക് അങ്ങനെ.

ഒരു കാമുകൻ ഉറപ്പിച്ചു പറഞ്ഞു. സംശയം തോന്നിയത് പോലീസുകാർ സിസിടിവികൾ എല്ലാം തന്നെ ടെസ്റ്റ് ചെയ്യാൻ തുടങ്ങി. അപ്പോഴാണ് ഹിമാചു എന്ന ചെറുപ്പക്കാരനെ കുറിച്ച് അറിയാനായത്. അവൻ ഗൗരിയുടെ കാമുകൻ തന്നെയായിരുന്നു. അവളുടെ അവൾ അയാളുടെ കൂടെ ഉണ്ടായിരുന്നു എന്നത് തെളിഞ്ഞു. നിസ്സാരമായ എന്തോ സംസാരത്തിനൊടുവിൽ ആണ് അബദ്ധം വഴക്കുണ്ടായതും ആ വഴക്ക് പിന്നീട് ഗൗരിയെ കഴുത്ത് കൊലപ്പെടുത്താൻ ഇടയാക്കിയത്. എന്നാൽ കൊലപാതകം ചെയ്തു കഴിഞ്ഞപ്പോൾ ഈ മനുഷ്യനെ ഭയമായി. ഈ വിവരം തന്റെ കൂട്ടുകാരെ അറിയിച്ചു. തുടർന്ന് കൂടുതൽ അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവൻ കാണാം.

Scroll to Top