ഒളിച്ചോടിയ വധുവിനെ ഓർത്ത് തിരിച്ചുപോകാൻ ഇറങ്ങിയ അയാളുടെ ജീവിതത്തിൽ സംഭവിച്ചത്

രണ്ടുദിവസം കഴിഞ്ഞാൽ കല്യാണമാണ് എങ്കിലും കല്യാണത്തിന് രണ്ടുദിവസം മുൻപ് തന്നെ ഫോൺ വിളിച്ചിട്ട് അവൾ എടുക്കാതെ പോയപ്പോൾ അയാൾക്ക് വല്ലാത്ത ടെൻഷൻ ഉണ്ടായി. അതുകൊണ്ടാണ് ഒന്നും മിണ്ടാതെ നേരെ അവളുടെ വീട്ടിലേക്ക് വച്ചുപിടിച്ചത്. അവളുടെ വീടിന്റെ മുറ്റത്ത് ചെന്ന് ഇറങ്ങുമ്പോൾ തന്നെ ഉപ്പ പുറത്ത് ചാവിട്ടുപടിയിൽ തന്നെ നിന്നിരുന്നു. പാത്തു എവിടെ എന്ന് ചോദിച്ചപ്പോൾ പറഞ്ഞത് അമ്മായിയുടെ വീട്ടിൽ പോയി.

   
"

എന്നതായിരുന്നു. വിളിച്ചിട്ട് കിട്ടുന്നില്ല അവിടെ ആരെയെങ്കിലും വിളിച്ചാൽ കിട്ടുമോ എന്ന് ചോദിച്ചപ്പോഴും പറഞ്ഞു വിശ്വസിക്കാൻ ബുദ്ധിമുട്ടുള്ള കാര്യങ്ങളായിരുന്നു അയാൾ പറഞ്ഞത് എങ്കിലും അത് വിശ്വസ തന്നെ വീട്ടിലേക്ക് പോകാൻ തുടങ്ങി. അപ്പോഴാണ് അവിടേക്ക് രണ്ടുപേർ വാലി തീപിടിച്ചതുപോലെ വന്നിറങ്ങിയത് അവളെ കാണാനില്ല എന്ന് അപ്പോഴാണ് മനസ്സിലായത്. ഒപ്പം പഠിച്ചിരുന്ന ഒരു ചെറുക്കനുമായി അവൾ ഒളിച്ചോടി എന്നാണ്.

അപ്പോൾ മനസ്സിലായ സത്യം. ആരെങ്കിലും ഇത് അറിയുന്നതിന് മുൻപേ തന്നെ വീണ്ടും തിരിച്ചു ഗൾഫിലേക്ക് പോകണം എന്നായി അവൻ തിരക്ക്. തിരക്കിട്ട് വീട്ടിൽ നിന്നും ഇറങ്ങുന്ന സമയത്ത് ഉമ്മയോട് ഇത് പറഞ്ഞപ്പോൾ ഉമ്മയും ഒരുപാട് വിഷമിച്ചു നിന്നുപോയി. അങ്ങനെയാണ് തിരിച്ച് ഗൾഫിലേക്ക് പോകാനായി ഇറങ്ങിയപ്പോൾ പുറത്ത് എന്റെ കല്യാണം സ്ഥിരമായി മുടക്കുന്ന അയാളുടെ കടയിൽ നിന്നും ഒരു സിഗരറ്റ് വാങ്ങി വലിക്കാൻ തോന്നിയത്. ആദ്യമായാണ് വലിക്കുന്നത് പ്രതികാരമായിരുന്നു മനസ്സിൽ. പിന്നീട് ഉണ്ടായതെല്ലാം ടിസ്റ്റുകളാണ്. തുടർന്ന് വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണാം.

Scroll to Top