സമ്മാനം വാങ്ങാൻ സ്റ്റേജിലേക്ക് എത്തിയ അമ്മയെ കണ്ട അയാൾ ഞെട്ടി

മനുവിനാണ് ഈ തവണ സ്കൂളിലെ എസ്എസ്എൽസി പരീക്ഷയിൽ മുഴുവൻ മാർക്കും ലഭിച്ചിരിക്കുന്നത്. അതുകൊണ്ടുതന്നെ സ്കൂളിൽ വലിയ ഒരു അഭിമാനം താരമായി മാറിയിരിക്കുന്നു അവൻ. സ്റ്റേജിലേക്ക് സമ്മാനം വാങ്ങാൻ ആയി അവനെ ക്ഷണിച്ചപ്പോൾ അവൻ തേച്ചു നിന്നുകൊണ്ട് ആൾക്കൂട്ടത്തിനിടയിൽ തന്നെ അമ്മ എവിടെ എന്ന് അന്വേഷിച്ചു. പതിവുപോലെ അവർ ഒരു സൈഡിലേക്ക് മാറി നിന്ന് മകന്റെ വിജയത്തിൽ സന്തോഷിക്കുന്നു.

   
"

സ്റ്റേജിൽ ഇരിക്കുന്ന ആളുകളോട് ആയി അവൻ അഭ്യർത്ഥിക്കുകയാണ് ഉണ്ടായത് തനിക്ക് ലഭിച്ച വലിയ വിജയത്തിനായി കാരണക്കാരി തന്റെ അമ്മയാണ് അതുകൊണ്ടുതന്നെ ഈ സമ്മാനം അമ്മയിൽ നിന്നും ഏറ്റുവാനാണ് എനിക്ക് ഇഷ്ടം എന്നത്. മനുവിന്റെ അമ്മ ആരാണ് എന്നറിയാൻ അവരെ ഉണ്ടായിരുന്ന എല്ലാവർക്കും ഒരുപാട് ആകാംക്ഷ തോന്നി. തന്റെ അമ്മ ഡോക്ടർ വക്കീലോ ആരോ എന്ന് ചോദിച്ച അവരോട് മനു പറഞ്ഞു.

എന്റെ അമ്മ വെറും ഒരു വീട്ടുജോലിക്കാരിയാണ് എന്നത്. ആ മറുപടി കേട്ട് അവൾക്ക് എല്ലാവർക്കും ഒരുപാട് ആകാംക്ഷ വർദ്ധിക്കാൻ തുടങ്ങി. അങ്ങനെയാണ് അവരെ സ്റ്റേജിലേക്ക് വിളിച്ചു കയറ്റിയത്. അവരെ കണ്ണ് പോലെ സ്റ്റേജിൽ ഇരുന്ന് വിശിഷ്ട പോലും അത്ഭുതം തോന്നി. കാരണം സ്വന്തം മകനെ സ്കൂളിൽ ചേർക്കാൻ പണമില്ലാത്തതുകൊണ്ട് തന്നെ വലിയ സ്കൂളിൽ നിന്നും അല്പം വിഷമത്തോടെ ഇറങ്ങിപ്പോയ ഒരു ഫ്രീയായിരുന്നു അവർ. അവരുടെ മകനെ സമ്മാനം നേടാൻ തനിക്ക് അവസരം ലഭിച്ചതിലും അയാൾക്ക് ഒരുപാട് സന്തോഷം തോന്നി. തുടർന്ന് വീഡിയോ കാണാം.

Scroll to Top