മാന്യതയുടെ മുഖം മൂടിയ അയാളുടെ യഥാർത്ഥ മുഖം കണ്ടപ്പോൾ അവൾ ചെയ്തത്

സ്ത്രീയെ വിവാഹം കഴിച്ചപ്പോൾ മീരയുടെ മനസ്സിൽ ഒരുപാട് വലിയ ആരാധന പുരുഷനായിരുന്നു അയാൾ. മാക്സിൽ വലിയ ബുദ്ധിമാൻ ആയിരുന്ന ശ്രീയുടെ മുൻപിൽ മീര വളരെയധികം സ്നേഹവതിയായ ഒരു ഭാര്യ തന്നെ ആയിരുന്നു. വർഷങ്ങൾക്കിപ്പുറം അവർക്ക് ഒരു മകൾ പിറന്നു. അവൾക്കും അച്ഛൻ എന്ന് വെച്ചാൽ ജീവനായിരുന്നു. സ്കൂളിലും ട്യൂഷൻ ക്ലാസിലും നാട്ടിലും സ്ത്രീക്ക് വലിയ പേര് ആയിരുന്നു. എല്ലാവർക്കും.

   
"

അദ്ദേഹം ആരാധന പുരുഷൻ തന്നെ ആയിരുന്നു. അനശ്രീയുടെ മുറിയിൽ കയറി അവിടെ വൃത്തിയാക്കാൻ തുടങ്ങിയപ്പോഴാണ് മാന്യനായിരുന്ന എന്റെ ഭർത്താവിന്റെ മുഖംമൂടി അന്ന് അവിടെ പിളർന്നു വീണത്. അയാൾ അത്തരത്തിലുള്ള ഒരാളാണ് എന്ന് വിശ്വസിക്കാൻ മനസ്സിന് ഒരുപാട് സമയം വേണ്ടിവന്നു. അയാളുടെ മുറിയിലെ പുസ്തകങ്ങൾക്കിടയിൽ പെൺകുട്ടികളുടെ ചിത്രങ്ങൾ ഒരുപാട് ഉണ്ടായിരുന്നു. ഒരിക്കൽ ദേഷ്യം.

വന്നാൽ എല്ലാം വെട്ടി തുറന്നു മുഖത്ത് നോക്കി പറഞ്ഞപ്പോൾ അയാളും ആക്രോഷിക്കാൻ തുടങ്ങി. ഇത് മറ്റുള്ളവരോട് പറഞ്ഞാൽ കൊന്നുകളയും എന്നായിരുന്നു അയാളുടെ ഭീഷണി. ഒരിക്കൽ ദൂരെ ഒരു പരിപാടി ഉണ്ടായിരുന്നതുകൊണ്ട് അങ്ങോട്ട് പോവുകയായിരുന്നു. യാത്രയിൽ ആരതി.

മോൾക്ക് വയ്യാതായപ്പോൾ ആശുപത്രിയിൽ അഡ്മിറ്റ് ആയി സാധനങ്ങൾ എടുക്കാൻ വീട്ടിൽ വന്നപ്പോഴാണ് ശ്രീ രണ്ട് പെൺകുട്ടികളെ കൊല്ലാക്കൊല ചെയ്യുന്നത് കണ്ടത്. കണ്ടുനിൽക്കാൻ ആവാതെ വെട്ടുകത്തിയെടുത്ത് അയാളെ ആഞ്ഞു വെട്ടി കൊലപ്പെടുത്തി. എന്നാൽ അതിനോടകം തന്നെ തന്റെ ഭാര്യ ഒരു നിർബന്ധം നടപ്പുകാരിയാണ് എന്ന് മുഖച്ഛായ നാട്ടിൽ പരത്തിയിരുന്നു അയാൾ. തുടർന്ന് വീഡിയോ മുഴുവൻ കാണണം.

Scroll to Top