ഇത്രയും നശിച്ച ഒരു ആദ്യ രാത്രി ആർക്കും ഉണ്ടാകില്ല

അവളോടുള്ള പ്രണയമായിരുന്നു മനസ്സിലെങ്കിലും പലപ്പോഴും അവളെ ഒന്ന് തൊട്ടു നോക്കാൻ പോലും സമ്മതിച്ചിട്ടില്ല. ഇടയ്ക്ക് ബൈക്കിൽ കയറാറുണ്ട് എങ്കിലും ബൈക്കിന് പുറകിലിരുന്ന് അവൾ എന്റെ ശരീരത്തിൽ എന്നതായിരുന്നു ഒരു വലിയ കാര്യം. എപ്പോഴും ബൈക്കിന്റെ പുറകിലുള്ള കമ്പിയിലാണ് അവൾ പിടിച്ചിരുന്നത്. എങ്ങനെയെങ്കിലും എന്റെ ഷോൾഡറിൽ അവളുടെ കൈവെപ്പിക്കണം എന്ന് ആഗ്രഹിച്ചു എങ്കിലും കമ്പി എടുത്തു.

   
"

മാറ്റിയപ്പോൾ അവൾ പിന്നീട് ബൈക്കിൽ കയറാതെയായി. അവളെ ഇഷ്ടമാണ് എന്ന് വീട്ടിൽ പറഞ്ഞപ്പോൾ വീട്ടുകാർക്ക് എല്ലാം തമാശയാണ് തോന്നിയത്. എന്നെ ഒരു പെൺകുട്ടിയെ പ്രണയിക്കുന്നു എന്ന് വിശ്വസിക്കാൻ അവർക്ക് ഒട്ടും സാധിക്കില്ല എന്ന് കാരണം അത്രയും ഗതികെട്ടവനെ പോലെയാണ് ഞാൻ ജീവിച്ചിരുന്നത്. എന്നാൽ അവളുടെ ഫോട്ടോ കാണിച്ചു കൊടുത്തപ്പോൾ അവൾ ഒട്ടും തന്നെ വിശ്വസിച്ചില്ല. അവളെ കാണാൻ.

അത്രയും മൊഞ്ച് ഉണ്ടായിരുന്നു. റാഹിലയെ എങ്ങനെയെങ്കിലും വീട്ടിലേക്ക് കൊണ്ടുവരണമെന്ന് ആഗ്രഹിച്ചു എങ്കിലും അവളുടെ വീട്ടുകാർക്ക് ഇതെല്ലാം എതിർപ്പ് ആയിരുന്നു. എങ്കിലും കൂട്ടുകാരുടെ സഹായത്തോടെ അവരുടെ വീട്ടുകാരുടെ മനസ്സ് മാറ്റി വിവാഹം കഴിഞ്ഞ് മണിയറ വരെ എത്തി. കടക്കും മുൻപേ തന്നെ സുഹൃത്തുക്കൾ തന്ന പായസം ഒരുപാട് സന്തോഷത്തോടെ വാങ്ങി കുടിച്ചു. എന്നാൽ അതൊരു വലിയ പണിയായിരുന്നു പിന്നീടാണ് അറിഞ്ഞത്. ആദ്യരാത്രി മുഴുവനും ബാത്റൂമിൽ ഇരുന്നു, മോട്ടോർ കേടായതുകൊണ്ട് തന്നെ വെള്ളം അവളെ കൊണ്ട് തന്നെ കോരിപ്പിക്കേണ്ടി വന്നു. തുടർന്ന് വീഡിയോ മുഴുവൻ കാണാം.

Scroll to Top