ഇനി സോപ്പ് ഉണ്ടാക്കാൻ നിങ്ങളുടെ അടുക്കളയിലെ പച്ചരി മതി

അടുക്കളയിൽ പലഹാരം ഉണ്ടാക്കുന്നതിനുവേണ്ടി മാത്രമല്ല സൂപ്പ് ഉണ്ടാക്കാനും പച്ചരി വളരെയധികം ഫലപ്രദമാണ്. പ്രത്യേകിച്ച് നിങ്ങളുടെ അടുക്കളയിൽനിന്നും അല്പം ചെറിയൊരു കഴുകി കുതിർത്തു വച്ച് ഒരു മിക്സി ജാറിൽ അരച്ച് പൊടിച്ചെടുക്കാം. ഇങ്ങനെ പൊടിച്ചെടുത്ത് അരിപ്പൊടി ചേർക്കേണ്ടത് കറ്റാർവാഴ ജെല്ലിനോടൊപ്പം ആണ്. കഴുകി വൃത്തിയാക്കി കറ്റാർവാഴ ജെല്ല് മാത്രമായി വേർതിരിച്ചെടുക്കാം. ഈ കറ്റാർവാഴ ജെല്ലും.

   
"

അരിപ്പൊടിയും ചേർത്ത് മിക്സി ജാർ ഒന്നുകൂടി അരച്ച് ജ്യൂസ്‌ ആക്കി എടുക്കാം. സൂപ്പ് പീസ് എന്ന പേരിൽ തന്നെ ഓൺലൈൻ മാധ്യമങ്ങളിലും കടകളിലും വാങ്ങാൻ കിട്ടുന്ന ഈ ഒരു സാധനം ഉപയോഗിച്ചാണ് സോപ്പ് ഉണ്ടാക്കേണ്ടത്. അരക്കിലോ അളവിൽ വരുന്ന ഈ സോപ്പ് ബേസിൽ നിന്നും ആവശ്യത്തിന്.

എടുത്ത് നിങ്ങൾക്ക് ഒരു ഡബിൾ ബോയിങ് മെത്തേഡിലൂടെ ലിക്യ്ഡ് ആക്കി എടുക്കാം. ഈ മിക്സിലേക്ക് നേരത്തെ തയ്യാറാക്കിവെച്ച അരിപ്പൊടി മിക്സ്യും, ഒപ്പം തന്നെ രണ്ടോ മൂന്നോ വിറ്റമിൻ ഈ ക്യാപ്സുകളും കൂടി പൊട്ടിച്ചൊഴിക്കണം. ഇവയെല്ലാം നല്ലപോലെ ഇളക്കി യോജിപ്പിച്ച് ആവശ്യത്തിന് വേണമെങ്കിൽ മാത്രം ഒരു എസ്സൻഷ്യൽ ഓയിലും സുഗന്ധദ്രവ്യവും നിറവും ചേർത്തു കൊടുക്കാം. ശേഷം പേപ്പർ ഗ്ലാസുകളിൽ അല്പം മാത്രം ഒഴിച്ച് രണ്ടോ മൂന്നോ മണിക്കൂർ നേരത്തേക്ക് സാധാരണ വെറും നിലത്ത് തന്നെ വയ്ക്കുക. മൂന്നു മണിക്കൂർ കഴിഞ്ഞാൽ നിങ്ങൾക്ക് നല്ല നാച്ചുറൽ സോപ്പ് ലഭ്യമാകും. തുടർന്ന് വിശദവിവരങ്ങൾക്കായി വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണാം.

Scroll to Top