ഒരു അമ്മയോടാണ് ഇത് ചെയ്യുന്നത് എന്ന് പോലും ചിന്തിക്കാത്ത മകൾ

ദക്ഷയും മീനാക്ഷിയും മാത്രമാണ് അന്നത്തെ ദിവസം വീട്ടിൽ ഉണ്ടായിരുന്നത്. ദക്ഷയുടെ ഭർത്താവ് അരുൺ അന്നത്തെ ദിവസം ജോലിക്ക് പോയിട്ട് തിരിച്ചു അല്പം വൈകിപ്പോയി. എങ്കിലും തിരിച്ച് അയാൾ വീട്ടിലേക്ക് എത്തി അകത്തെ വാദം തുറന്നപ്പോൾ കണ്ട കാഴ്ച വളരെയധികം ഭയപ്പെടുത്തുന്നതും ഒപ്പം വേദനിപ്പിക്കുന്നതും ആയിരുന്നു. അയാളുടെ ഒരേയൊരു ഭാര്യ ദക്ഷ അവിടെ മരിച്ച കിടക്കുന്നതാണ് അയാൾ കണ്ടത്. ഒരിക്കലും.

   
"

അങ്ങനെ ഒരു കാഴ്ച ഉണ്ടാകേണ്ട ആവശ്യം അല്ലെങ്കിൽ ശത്രുക്കളോ അവർക്ക് ഉണ്ടായിരുന്നില്ല. എങ്കിലും തന്റെ ഭാര്യ അങ്ങനെ മരിച്ചുകിടക്കുന്നത് കണ്ടപ്പോൾ ആ വീടിനകത്ത് മുഴുവൻ അയാൾ അന്വേഷിച്ചു. അപ്പോഴാണ് തൊട്ടടുത്ത മുറിയിൽ ഉറങ്ങിക്കിടക്കുന്നത് തന്റെ മകൻ മീനാക്ഷിയെ അയാൾ കണ്ടത്. അവളെ വിളിച്ച് എഴുന്നേൽപ്പിച്ച് അയാൾക്ക് കാര്യം അന്വേഷിച്ചു. അപ്പോൾ താൻ ഉറങ്ങുകയായിരുന്നു എന്നും ഇവിടെ.

എന്തുണ്ടായി എന്ന് അറിഞ്ഞില്ല എന്നും അവൾ പറഞ്ഞു. സ്വന്തം അമ്മ അവിടെ മരിച്ചുകിടക്കുന്നത് അവളും അപ്പോഴാണ് കണ്ടത്. രണ്ടുപേരും ഉറക്കെ നിലവിളിക്കാൻ തുടങ്ങി. പോലീസ് വന്ന കാര്യം അന്വേഷിച്ചപ്പോഴാണ് വീട്ടിലുണ്ടായിരുന്ന ആരോ തന്നെയാണ് ചെയ്തിരിക്കുന്നത് എന്ന് കണ്ടെത്തിയത്. വീട്ടിൽ ഉണ്ടായിരുന്ന സിസിടിവി ക്യാമറ അന്നത്തെ ദിവസത്തെ മാത്രമായി ഓഫ് ചെയ്തിരിക്കുന്നത് ആണ് മനസ്സിലായത്. കാര്യമായ ചോദ്യം ചെയ്യൽ ഒടുവിൽ മീനാക്ഷി തന്നെ എല്ലാ സത്യവും വെളിപ്പെടുത്തുകയാണ് ഉണ്ടായത്. തുടർന്ന് കൂടുതൽ വിശദമായ വിവരങ്ങൾക്കായി വീഡിയോ മുഴുവനായി കണ്ടു നോക്കാം.

Scroll to Top