ആദ്യ രണ്ടു ഭാര്യയും മരിച്ച അയാൾ വീണ്ടും വിവാഹം കഴിച്ചത് ആ ചെറുപ്പക്കാരിയേ

മദനന്റെ രണ്ട് വിവാഹം കഴിഞ്ഞു രണ്ടു സ്ത്രീകളും അല്പനാളുകൾ കൊണ്ട് തന്നെ മരണമടഞ്ഞു. അതുകൊണ്ട് തന്നെ മകൻ ഇപ്പോഴും ഒറ്റത്തടി ആയാലും ജീവിക്കുന്നത്. തന്നെ മരണത്തിന് മുൻപ് എങ്കിലും മകനെ വീണ്ടും വിവാഹം കഴിപ്പിച്ച കാണണമെന്ന് ആ അമ്മയുടെ ആഗ്രഹമാണ് കുഞ്ഞഹമ്മദ് എന്ന ബ്രോക്കറെ വീട്ടിലേക്ക് വീണ്ടും വിളിപ്പിച്ചത്. കുഞ്ഞഹമ്മദ് വീട്ടിൽ വന്ന് ഒരുപാട് നാളുകൾ കഴിഞ്ഞപ്പോഴേക്കും മദനന് വേണ്ടി പുതിയ.

   
"

ഒരു പെൺകുട്ടിയെ കണ്ടെത്തിക്കഴിഞ്ഞു. കുഞ്ഞാമത് കണ്ടെത്തിയ ആ പെൺകുട്ടി തനിക്ക് യോജിച്ചവൾ ആണോ എന്നും എല്ലാ സത്യങ്ങളും അവരോട് തുറന്നു പറഞ്ഞിട്ടില്ലേ എന്നും മകരൻ വീണ്ടും വീണ്ടും ചോദിച്ചു ഉറപ്പിച്ചു. അങ്ങനെയാണ് രേഖയെ പെണ്ണുകാണാനായി മാതളനും കുഞ്ഞഹമ്മദും കൂടി അവരുടെ വീട്ടിലേക്ക് എത്തിയത്. കയറിയപ്പോൾ തന്നെ ചെറുക്കനെ പരിചയപ്പെടുത്തി കുഞ്ഞഹമ്മദ്. വീട്ടിലുള്ള എല്ലാവരും സന്തോഷത്തോടെ തന്നെ തങ്ങളെ വരവേറ്റപ്പോൾ സന്തോഷവും സമാധാനവും തോന്നുന്നു. ഇതുവരെയും ഒരു വീട്ടിലും പെണ്ണ് കാണാൻ ചെന്നിട്ട്.

ഇങ്ങനെ ഒരു സന്തോഷം നിറഞ്ഞ മുഖം കണ്ടിട്ടില്ല. അവരും ഇത്രയും പ്രായമായി ചെറുക്കൻ ഇയാളുടെ കല്യാണത്തന്തയാണ് എന്നിങ്ങനെ എല്ലാമായിരുന്നു പറഞ്ഞിട്ടുള്ളത്. പെൺകുട്ടിയെ കണ്ടു സംസാരിച്ചപ്പോഴാണ് കുറച്ചുകൂടി കൂടുതൽ വ്യക്തമായത്. പെൺകുട്ടിക്ക് ഇപ്പോൾ 35 വയസ്സായി. അവളുടെ ജാതകത്തിൽ വിവാഹം കഴിക്കുന്ന പുരുഷൻ മരിച്ചുപോകും എന്ന് എഴുതിയിട്ടുണ്ടായിരുന്നു. അതുകൊണ്ടാണ് ഇത്രയും നാൾ ഒരു വിവാഹവും നടക്കാതെ നീണ്ടു പോയത്. തുടർന്ന് വീഡിയോ മുഴുവൻ കണ്ടു നോക്കാം.

Scroll to Top