കറുപ്പിന്റെ പേരിൽ നാണംകെട്ട ആ പെൺകുട്ടിയെ അച്ഛന്റെ ചികിത്സയ്ക്ക് പകരം പണയം വെച്ചതോ

അന്ന് മിത്രയെ പെണ്ണുകാണാൻ വീട്ടിലേക്ക് ഒരു കുടുംബം വന്നിരുന്നു. പക്ഷേ മിത്രയെയാണ് കാണാൻ വല്ലാതെ എങ്കിലും അവർക്ക് അവളുടെ നിറത്തിനോട് പുച്ഛവും അറപ്പും തോന്നിക്കൊണ്ട് അവർ അവളെ വിവാഹം കഴിക്കാൻ താല്പര്യം ഇല്ല എന്ന് പകരം കഴിക്കണമെന്ന് ആഗ്രഹം പറഞ്ഞപ്പോൾ അച്ഛനും അത് സമ്മതം മൂളി. ചെറുപ്പം മുതലേ കറുപ്പിന്റെ പേരിൽ ഒരുപാട് നാണംകെട്ടവളാണ് മിത്ര. അതുകൊണ്ടുതന്നെ ഇങ്ങനെയൊരു.

   
"

സംഭവം നടന്നതും അവളെ അതേ രീതിയിലുള്ള വികാരം തന്നെയാണ് ഉണ്ടാക്കിയത് പക്ഷേ മറ്റാരും കാണാതെ തന്നെ സങ്കടം എങ്ങനെയെങ്കിലും കരഞ്ഞു തീർക്കാനും അവൾ സമയം കണ്ടെത്തി. അപ്പോഴും അവളുടെ അമ്മയുടെ മുഖമാണ് അവളുടെ മനസ്സിൽ അല്പമെങ്കിലും പുഞ്ചിരി ഉണ്ടാക്കിയത്. മിത്രയെപ്പോലെ തന്നെ കറുത്തിട്ടാണ് അമ്മയും പക്ഷേ ഒരുപാട് സൗന്ദര്യം നിറഞ്ഞ മനസ്സും മുഖവും അവർക്ക് ഉണ്ടായിരുന്നു.

തന്നെ പെണ്ണുകാണാൻ വന്ന വ്യക്തി അനിയത്തിയെ വിവാഹം കഴിച്ചു വീട്ടിലേക്ക് സ്ഥിരമായി വരുമായിരുന്നു. പക്ഷേ ഒരിക്കൽ അച്ഛൻ വീണു കിടപ്പിലായതോടുകൂടി അനിയത്തിയുടെ വരവ് കുറഞ്ഞു. ആ സമയത്ത് തന്റെ പരിചരണം ആണ് അച്ഛന് ആശ്വാസവും എന്നാൽ അതേസമയം തന്നെ പശ്ചാത്തപവും തോന്നിയത്. തൊട്ടടുത്ത വീട്ടിലെ ചേച്ചി പറഞ്ഞതാണ് ആ ഡോക്ടറെ കാണിക്കാൻ തോന്നിയത്. പക്ഷേ ആ ഡോക്ടറുടെ അടുത്ത് ചെന്ന് ചികിത്സകൾ ആരംഭിച്ച കുറച്ച് ദിവസത്തിനുള്ളിൽ തന്നെ അച്ഛനെ വലിയ മാറ്റം കണ്ടു. അച്ഛന്റെ ചികിത്സയ്ക്ക് പകരം അയാൾ ചോദിച്ചത് തന്നെ ആയിരുന്നു. തുടർന്ന് വീഡിയോ കാണാം.

Scroll to Top