തൊട്ടടുത്ത വീട്ടിലെ ചെറുപ്പക്കാരൻ സ്വന്തം ഭർത്താവിന്റെ മകനാണ് എന്നറിഞ്ഞപ്പോൾ

പല അയാളെ വിവാഹം കഴിച്ച് ആ വീട്ടിലേക്ക് കടന്നുവരുമ്പോൾ സുമുഖനായ ആ ചെറുപ്പക്കാരനോട് വല്ലാത്ത ഒരു പ്രണയം ഉണ്ടായിരുന്നു. നാളുകൾ കഴിഞ്ഞപ്പോൾ അയാൾക്ക് ഒരു തരത്തിലുള്ള ദുശീലവും ഇല്ല എന്ന് കരുതിയിരുന്ന എന്റെ മനസ്സിലേക്ക് കനൽവാരി തൊട്ടടുത്ത വീട്ടിലെ ചേച്ചി പറഞ്ഞു ആ വീട്ടിലെ രമണി ചേച്ചിയുടെ താഴെയുള്ള മകൻ നിന്റെ ഭർത്താവിന്റെ ആണ് എന്ന് പലരും പറയുന്നു എന്നത്. അത് കേട്ടതും മനസ്സിൽ അന്നേരം ഇതെല്ലാം.

   
"

വെറുതെ പറയുന്നതാണ് എന്ന് തോന്നിയെങ്കിലും പിന്നീട് പലപ്പോഴും അത് മനസ്സിൽ ഉടലെടുത്തു വരാൻ തുടങ്ങി. പലപ്പോഴും ഒരു കാരണവുമില്ലാതെ ഭർത്താവിനോട് ഇത് ചിന്തിച്ചു കൊണ്ട് തന്നെ വഴക്കുണ്ടാക്കാൻ തുടങ്ങി. ഇന്ന് ആ ചെറുപ്പക്കാരന് 25 വയസ്സോളം പ്രായമുണ്ട്. ഒരിക്കൽ പുറത്തുനിന്നും അകത്തേക്ക് കയറുന്ന ഒരു ഗ്ലാസ് വെള്ളം ചോദിച്ചാൽ ഭർത്താവിനെ വെള്ളം എടുക്കാൻ നീങ്ങുമ്പോഴേക്കും അയാൾ കുഴഞ്ഞ് കട്ടിലിൽ നിന്നും.

താഴേക്ക് വീണിരുന്നു. ഹൃദയാഘാതം ആയിരുന്നു ഉടനെ പുറത്തേക്ക് ഇറങ്ങി ആരെയെങ്കിലും ഒന്ന് സഹായത്തിന് നോക്കിയപ്പോഴാണ് കണ്ണൻ പുറത്തേക്ക് വരുന്നത് കണ്ടത്. അവനെ തന്നെ സഹായത്തിന് വിളിക്കേണ്ടിവന്നു അന്നേരം ഓട്ടോയിൽ അദ്ദേഹത്തെ ആശുപത്രിയിലേക്ക് കൊണ്ടുപോകുമ്പോൾ അവന്റെ കണ്ണുകൾ നിറഞ്ഞിരുന്നു. ആശുപത്രി കിടക്കയിൽ താൻ മരിച്ചുപോകുമോ എന്ന ഭയത്തോടുകൂടി അയാൾ എല്ലാ സത്യവും എന്നോട് തുറന്നു പറഞ്ഞു. കൂടുതൽ വിശദമായി അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവൻ കാണാം.

Scroll to Top