വയ്യാത്ത അമ്മായിയമ്മയെ കൊണ്ട് സ്വന്തം അ.ടി.വസ്ത്ര.ങ്ങൾ പോലും അലക്കിപ്പിച്ച ഇത് ഒരു സീരിയൽ കഥയെവെല്ലുന്ന കഥ

ഒരു പാവപ്പെട്ട ടീച്ചറിന്റെ അധ്യാപകനെയും മകളായിരുന്നു സുമ. സാധാരണമായ ഒരു ജീവിതം നയിച്ചിരുന്ന അവൾക്ക് ഒട്ടും സ്വപ്നം കാണാൻ പോലും കഴിയുന്നതിലും വലിയ ബന്ധമാണ് അന്ന് വീട്ടിലേക്ക് പെണ്ണുകാണാനായി വന്നത്. കണ്ണനെ ആകെ അമ്മ മാത്രമായിരുന്നു ഉണ്ടായിരുന്നത്. തനിക്ക് ഒരു ഭാര്യ എന്നതിലുപരി അമ്മയ്ക്ക് ഒരു മകളെയാണ് അയാൾ അന്വേഷിച്ചിരുന്നത്. സുമയുടെ കുടുംബവും ചുറ്റുപാടും സ്നേഹമുള്ള സ്വഭാവവും.

   
"

കണ്ടപ്പോൾ താൻ ആഗ്രഹിച്ച രീതിയിലുള്ള ഒരു പെൺകുട്ടി തന്നെയാണ് ഇത് എന്ന് അയാൾക്കും തോന്നി. വിവാഹം കഴിഞ്ഞ് ആ വീടിന്റെ മുറ്റത്തേക്ക് ചെന്ന് ഇറങ്ങിയപ്പോൾ സുമ ആ വീടു കണ്ടതിനെ ഒരുപാട് അതിശയിച്ചു പോയി. അവൾക്ക് സ്വപ്നത്തിൽ മാത്രം വന്നിരുന്ന ഒരു വീടായിരുന്നു അത് സിനിമയിലും മറ്റും കാണുന്ന പോലെ ഒരു വലിയ മണിമാളികയായിരുന്നു അത്. വിവാഹം കഴിഞ്ഞ ആദ്യ നാളുകളിലൊക്കെ സുമ.

അമ്മയുമായി വളരെ സ്നേഹതീരം തന്നെ ആയിരുന്നു. അമ്മയെ എല്ലാത്തിനും സഹായിക്കുകയും അമ്മയുടെ കാലിൽ കുഴമ്പിട്ട് കൊടുക്കുകയും എല്ലാം ചെയ്തിരുന്നത് അവൾ ആയിരുന്നു. എന്നാൽ ഇടയ്ക്ക് എപ്പോഴും മറ്റുള്ളവരുടെ സംസാരത്തിൽ നിന്നും അവൾ വലിയ വീട്ടിലെ പെണ്ണാണ് എന്ന ചിന്താഗതിയിലേക്ക് വന്നുപെട്ടു. ആ ചിന്ത അവളെ ഒരു ദുഷ്ടയായ മരുമകൾ ആക്കി മാറ്റി. എന്നാൽ അത് അവരുടെ ജീവിതത്തിന് തന്നെ ഒരു വലിയ വിന ആയി മാറി. തുടർന്ന് കൂടുതൽ വിശദമായി അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവൻ കാണാം..

Scroll to Top