മുടികൊഴിച്ചിൽ മാറ്റാനായി ഈ വിറ്റാമിൻ മാത്രം കഴിച്ചാൽ മതി

പ്രായഭേദമില്ലാതെ എല്ലാ ആളുകളെയും അലട്ടുന്ന ഒരു പ്രശ്നം തന്നെയാണ് മുടികൊഴിച്ചൽ എന്നത്. നമ്മുടെ ഭക്ഷണരീതിയിൽ ഉണ്ടായിട്ടുള്ള വ്യത്യാസങ്ങൾ അതായത് ജങ്ക് ഫുഡ്സ് കഴിക്കുന്നതും അമിതമായിട്ടുള്ള കാർബോഹൈഡ്രേറ്റ് കഴിക്കുന്നത് ഒക്കെ ഒരു മെയിൻ റീസൻ ആണ് ഭക്ഷണത്തിന് പല ന്യൂട്രിയൻസും വൈറ്റമിൻസും ഇപ്പോഴുള്ള ആ ഒരു ഭക്ഷണരീതിയിൽ നമുക്ക് കിട്ടുന്നില്ല എന്നതാണ് ഇതിൻറെ മെയിൻ ആയിട്ടുള്ള മെയിൻ ആയിട്ടുള്ള കാരണം എന്ന് പറയുന്നത് വൈറ്റമിൻ ആൻഡ് മിനറൽ ഡെഫിഷ്യൻസി തന്നെയാണ്. കൂടുതലായിട്ട് ആഡ് ചെയ്യേണ്ടത് എന്തൊക്കെ എന്നതിനെക്കുറിച്ച് സംസാരിക്കുന്നത്. ഏറ്റവും ആദ്യം നമ്മൾ ശ്രദ്ധിക്കേണ്ട ഒരു സിംഗ് ആണ് എല്ലാവർക്കും വളരെ കോമൺ ആയിട്ട് അറിയുന്ന ഒരു തന്നെയാണ് ഈ സിങ്ക് എന്ന് പറയുന്നത്.

നമ്മുടെ ശരീരത്തിലെ ഒരുപാട് ബെനിഫിറ്റ് നമ്മുടെ രോഗപ്രതിരോധ ശക്തി കൂട്ടാൻ ആയിട്ടും ഇത് ഒരുപാട് ഉപകാരം തന്നെയാണ്. തൈറോയ്ഡ് പ്രത്യേകിച്ച് ഹെയർ ഫാൾ ഒരുപാട് കണ്ടുവരുന്നുണ്ട്. നമ്മുടെ ശരീരത്തിലെ പല മാറ്റങ്ങളും സിങ്ക് ഡിഫിഷൻസിയെ സൂചിപ്പിക്കുന്നത് തന്നെയാണ് അതായത് ഉള്ള വൈറ്റ് കളർ ഡോട്ട്സ് ഒക്കെ സിങ്ക് ഡിഫിഷൻസിയെ സൂചിപ്പിക്കുന്നതാണ്. പൊതുവേ നമ്മൾ പറയുന്നുണ്ട് അതാണ് സിങ്കിന്റെ മെയിൻ ആയിട്ടുള്ള ഒരു കാര്യം. അന്നജത്തിന്റെ അളവ് കഴിക്കുന്നത് കുറച്ചൊന്നു കുറയ്ക്കുമ്പോൾ ഓട്ടോമാറ്റിക് ആയി അതിനുള്ള ആഗിരണവും കൂടുകയും ചെയ്യും. അതിന്റെ കൂടെ തന്നെ സിംഗ് അടങ്ങിയിട്ടുള്ള ഭക്ഷണങ്ങൾ കൂടുതൽ കഴിച്ച സിങ്ക് അടങ്ങിയിട്ടുള്ള ഭക്ഷണവും വരുന്നത് നട്സ് തന്നെയാണ്.കൂടുതൽ അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *