ഇനിയൊരിക്കലും മുടികൊഴിച്ചിലിന്റെ പേരിൽ നമുക്ക് കരയേണ്ടി വരില്ല

മുടി നമ്മുടെ ശരീരത്തിനും മുഖത്തിനും ഭംഗിയും പ്രൊട്ടക്ഷനും തരുന്ന ഒരു ഇമ്പോർട്ടൻറ് ആയിട്ടുള്ള ഒരു ഫാക്ടറാണ്. പലർക്കും പല രീതിയിലാണ് മുടി ഉണ്ടാവുക നമ്മുടെ ജനറ്റിക്സ് നമ്മുടെ ഡിപെൻഡ് ചെയ്തിരിക്കുന്ന നമുക്ക് എത്രത്തോളം മുടിയുണ്ടാവും നമ്മുടെ മുടിയുടെ കളർ മുടിയുടെ ടെക്സ്ചർ ആയിരിക്കും നമ്മളുടെ പാരമ്പര്യം ആണ് ട്വിറ്റർമെൻറ് ചെയ്യുന്നത്. മുടി കൊഴിച്ചിലും അതുപോലെ കഷണ്ടി ഒക്കെ വളരെ ഇമോഷണൽ മെന്റൽ സ്ട്രെസ്സും തരുന്ന ഒരു ഫാക്ടറാണ് അതുകൊണ്ട് തന്നെ മുടികൊഴിച്ചിലി വളരെ പോപ്പുലർ ആണ്. കാരണം ഇപ്പോൾ മുടികൊഴിച്ചിലും അതുപോലെതന്നെ കഷണ്ടി എന്നതും വളരെയേറെ കൂടുകയാണ് ഇന്ത്യയിൽ നോക്കുകയാണെങ്കിൽ ലേറ്റസ്റ്റ് 50 ശതമാനം ആൾക്കാർക്ക് ഗാനങ്ങൾക്ക് കഷണ്ടി ഉണ്ടെന്നാണ് പറയുന്നത് എല്ലാവരും വളരെയധികം ഒട്ടുമുടിയില്ലാത്തവർ ആയിരിക്കില്ല.

   
"

പല സ്റ്റേജസ് ഓഫ് ആയിരിക്കാം ഒരു 50% ആൾക്കാർക്കും ഇന്ത്യയിലെ കഷണ്ടി ഉണ്ടെന്നാണ് കണ്ടുതന്നെ വളരെയധികം കോമൺ ആയിട്ട് ചെയ്യുന്ന ഒരു പ്രൊസീജറാണ് ഹെയർ ട്രാൻസ്പ്ലാൻറ്. ഒരു സാധാരണ ആളെ ഹെയർ ട്രാൻസ്പിറെൻ്റ് എങ്ങനെയാണ് ചെയ്യേണ്ടത് എന്നാണ് നോക്കുന്നത് അറിഞ്ഞിരിക്കേണ്ട കാര്യങ്ങളെ കുറിച്ചാണ് ഈ വീഡിയോയിൽ പറയുന്നത്. ശരാശരി ഒരു മനുഷ്യന് ഒരു ലക്ഷം മുടി ജനിക്കുമ്പോൾ തന്നെ നമ്മളുടെ തലയിൽ ഉണ്ടാവും മുടി വരണമെന്നില്ല നമ്മൾ ഏജ് ആകുമ്പോൾ എത്തുമ്പോൾ ഒക്കെയാണ് നമുക്ക് ശരിക്കും പറഞ്ഞാൽ മുടിയൊക്കെ കൊഴിഞ്ഞു പോകുന്നത്. ഏകദേശം ഒരു ലക്ഷം കൂടിയാണ് ഒരാളുടെ തലയിൽ ഏകദേശം ഉണ്ടാവാം ഹെയർ ഡെൻസിറ്റി ആണ്.കൂടുതൽ അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.

Scroll to Top