നിങ്ങൾക്ക് വായിൽ ഉണ്ടാവുന്ന പുണ്ണും വായനാറ്റവും മാറ്റിയെടുക്കാൻ ഇതാ ഒരു എളുപ്പമാർഗ്ഗം

എല്ലാവർക്കും പാലും പാലിന്റെ വില്പനകൾ ആയിട്ടുള്ള തൈരും ലാക്ടോസ് എന്ന് പറയുന്ന ഒരു കണ്ടീഷൻ വർക്ക് കണ്ടുവരുന്നു. ഒരു വ്യക്തിയുടെ ജീവിതത്തിൽ ഉണ്ടാക്കുന്ന രണ്ട് ഇഷ്യൂസിന് പറ്റിയാണ് ഇന്ന് ഞാൻ പറയാൻ പോകുന്നത്. ഒന്ന് വായനാറ്റം രണ്ടാമത്തെ വായ്പുണ്ണ് അല്ലെങ്കിൽ മൗത്ത് അൾസർ എന്ന് പറയുന്ന കണ്ടീഷൻ വായനാറ്റത്തിൻ്റെ കാര്യം എടുത്തു നോക്കുവാണെങ്കിൽ നമ്മൾ പേഴ്സണലായി ഒരുപാട് ബാധിക്കുന്ന ഒരു ഇഷ്യൂ കോൺഫിഡൻസ് തന്നെ ഇല്ലാതാക്കുന്ന ഒരു പ്രോബ്ലം അത് പോലെ തന്നെ മൗത്ത് അൾസർ ഒരാളെ പറ്റിയാണെങ്കിൽ അവർക്ക് ഒരു ഫുഡ് കഴിക്കുന്നുണ്ടാകുന്ന വേദന അല്ലെങ്കിൽ വളരെ ഫുഡ് കഴിക്കുമ്പോൾ തന്നെ ഉമിനീ ഇറക്കുമ്പോള്‍ ഉണ്ടാകുന്ന ബുദ്ധിമുട്ട് കാര്യങ്ങളൊക്കെ വളരെ വളരെ ബുദ്ധിമുട്ടാണ് നമ്മുടെ ഡെയിലി ലൈഫ് മെയിൻ ചെയ്തു പോകാനായിട്ട്. ശരിക്കും നമ്മൾ നോക്കുവാണെങ്കിൽ ഈ രണ്ടു പ്രോബ്ലംസ് കണ്ടീഷനും റിലേറ്റഡ് ആയിട്ട് കിടക്കുന്ന ഒരു കണ്ടീഷനാണ്.

   

ഇതിന്റെ ഒരു കോസ് എന്ന് പറയുന്നത് വരുന്നത് നമ്മുടെ ദഹന വ്യവസ്ഥയിലെ ബാക്ടീരിയ അല്ലെങ്കിൽ ഒരു മൈക്രോ ഓർഗാനിസം ആയിട്ടാണ് ഇത് കാണപ്പെടുന്നത്. ഗ്യാസിന്റെ ബുദ്ധിമുട്ട് നെഞ്ചിരിച്ചിൽ അല്ലെങ്കിൽ മലബന്ധം പ്രശ്നങ്ങള് ഉണ്ടാവാനുള്ള ചാൻസ് കൂടുതലാണ്. അല്ലെങ്കിൽ അതിൻറെ ഒരു ഹിസ്റ്ററി അവർക്ക് മുമ്പെങ്കിലും ഈയൊരു അസുഖം ചെറുതായിട്ടെങ്കിലും വന്നവർക്ക് ആണ് ഇത് കൂടുതലായും കണ്ടുവരുന്നത്. കൂടുതലായിട്ടും മല ബന്ധത്തിൻറെ പ്രോബ്ലം ആൾക്കാര് ചെയ്യുന്നത് നാരുള്ള ഭക്ഷണം കൂടുതലായി കഴിക്കുകയും ഫൈബർ കൂടുതൽ കഴിക്കും അല്ലെങ്കിൽ സൈബർ സപ്ലിമെൻറ് ഉപയോഗിക്കാനുള്ള ആൾക്കാർക്ക് കാണുന്നത്. പക്ഷേ ഫൈബർ കൂടുതൽ കഴിക്കുന്ന ആൾക്കാർക്ക് കൂടുതൽ ഗ്യാസ് ഫോര്‍മേഷനാണ് ബ്ലൂഫിലിം കുടുംബത്തെയും ഉള്ള ആൾക്കാരുടെ എടുത്തു നോക്കിയാൽ ബൈബിൾ കൂടുതൽ കഴിക്കുമ്പോൾ ഗ്യാസ് കൂടി വരും.കൂടുതൽ അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *