ഇനി നമുക്ക് മുളക് പുറത്ത് നിന്നും മേടിക്കേണ്ട ആവശ്യമില്ല

വെണ്ട പാവൽ മുളക് വഴുതന ഇതിൻറെയൊക്കെ പൂക്കളെ കൊഴിഞ്ഞു പോവുക അപ്പോ അതിന് രണ്ടിനുള്ള ഒരു പരിഹാരമാർഗ്ഗം ആയിട്ടാണ് വന്നിരിക്കുന്നത് അത് നമ്മുടെ വീട്ടിൽ തന്നെയുള്ള രണ്ട് സിമ്പിൾ ആയിട്ട് സംഭവം ആണ് ഒരു ശതമാനം റിസൾട്ട് ഉറപ്പാണ് ഇനി നമ്മുടെ ഏത് പൂക്കാത്ത ചെടിയും പൂക്കും അതുപോലെതന്നെ നമ്മുടെ പൂക്കൾ ഒക്കെ കായ ആയി കിട്ടും.നമ്മൾ എന്താ ചെയ്യേണ്ടത് എന്നറിയോ ആദ്യം നല്ല വിത്ത് നോക്കിയിട്ട് തെരഞ്ഞെടുക്കണമെന്ന് മുളപ്പിച്ച് വളർന്നു കഴിഞ്ഞിട്ടും അത് പൂക്കാതിരിക്കുക. ആണ് എന്നുണ്ടെങ്കിൽ അതിന് പൊട്ടാസ്യത്തിന്റെ കുറവായിരിക്കും അതിനുള്ള പരിഹാരമാർഗമാണ് നമ്മുടെ നേന്ത്രപ്പഴത്തിന്റെ തൊലിയും അതുപോലെതന്നെ ഉരുളൻകിഴങ്ങ് തൊലി ഓറഞ്ച് തൊലി പിന്നെ ചാരം പൊട്ടാസ്യം അടങ്ങിയിട്ടുണ്ട്. അത് വെച്ചിട്ടുള്ള ഒരു ടോണിക്ക് സിമ്പിൾ ആയിട്ട് തയ്യാറാക്കാം തൊലി കളയല്ലോ പുഴുങ്ങിയ പഴത്തിന്റെ പറ്റില്ല.

   
"

അല്ലാതെ ഉള്ള പഴം വേണം എടുത്തിട്ട് നമ്മൾ മിക്സിയുടെ ജാറിൽ ഇട്ടിട്ട് ഒന്ന് നന്നായിട്ട് അരച്ചെടുക്കുകയാണ് വേണ്ടത് ചെറിയ ജാർ എടുത്തിട്ട് അത് ഒന്ന് കട്ട് ആക്കിയിട്ട് അയക്കുകയാണ് ചെയ്യേണ്ടത് സമയത്ത് കുറച്ച് പുളിച്ച വെള്ളം ഒഴുകുകയാണെങ്കിൽ ഒരുപാട് നല്ലതാണ്. അപ്പം ഇത് അരച്ചിട്ട് നമ്മൾ ഒരു കപ്പലോട്ടു മാറ്റി കഴിഞ്ഞാൽ നമുക്ക് കറക്റ്റ് അളവ് കിട്ടും അപ്പോൾ ഞാനുണ്ടല്ലോ പുളിച്ച കഞ്ഞിവെള്ളം അതുപോലെതന്നെ നേന്ത്രപ്പഴത്തിൻ്റെ തൊലി അരച്ച ഒരു കപ്പിലേക്ക് മാറ്റിയിരിക്കുന്നു. അളവാണ് കിട്ടിയിരിക്കുന്നത് ഇനി ഞാനിതൊരു ബക്കറ്റിലോട്ട് ഒഴിക്കുകയാണ് ചെയ്യുന്നത് അതായത് നല്ലപോലെ അടിച്ചിട്ട് ഒഴിച്ച് കഴിഞ്ഞാൽ വളരെ എളുപ്പമാണ്. സ്പ്രേ ചെയ്യാൻ തെളിച്ചു കൊടുക്കുകയാണ് വേണ്ടത്. കൂടുതൽ അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക.

Scroll to Top