നമ്മുടെ വീട്ടിൽ തന്നെ ഒരു ചെറിയ പഴം ഉണ്ടാക്കിയെടുക്കാം

ഒരു ചെറിയ ജെറി മാത്രം മതി കേട്ടോ നമ്മുടെ പറമ്പിൽ നിറയെ ജെറിപ്പഴം എങ്ങനെയാണെന്നും അതുപോലെതന്നെ ഇത് എങ്ങനെ നമുക്ക് സംസ്കരിച്ചെടുക്കാം എന്നും നോക്കാം.പശ കളഞ്ഞിട്ട് വേണം നമ്മൾ ജെറിപ്പഴം ആയിട്ട് എടുക്കാൻ ആയിട്ട് നമുക്ക് എങ്ങനെ എടുക്കാം എന്നുള്ളതും അതുപോലെ നമുക്ക് ധാരാളം കിട്ടാൻ വേണ്ടിയിട്ട് നമുക്ക് എന്തൊക്കെ ചെയ്യണം എന്നുള്ള കാര്യങ്ങളൊക്കെ ഉൾപ്പെടുത്തിയിട്ടുള്ള ഒരു അടിപൊളി വീഡിയോ ആണ്. ഒന്നും പാടില്ലട്ടോ നേരിട്ട് തന്നെ സൂര്യപ്രകാശം അതുപോലെതന്നെ നന്നായിട്ട് ആ കാറ്റ് വീശാൻ ഒക്കെ നടന്ന സമയത്ത് നല്ല കാറ്റ് ഉള്ള സ്ഥലത്ത് വേണം നടാൻ ആയിട്ട്.നമ്മളുണ്ടല്ലോ ഈ വർഷകാലത്ത് അതിൻറെ തടത്തിലെ ഒന്നും മണ്ണ് കൊത്തി എന്തെങ്കിലും മണ്ണും ചവറും എല്ലാം കൊടുക്കുന്നത്.

   
"

വളരെയധികം നല്ലതാണ് അങ്ങനെ ചെയ്തു കഴിഞ്ഞാൽ അടുത്ത പ്രാവശ്യം പെട്ടെന്ന് തന്നെ ചെറുപഴം ഉണ്ടാവാൻ ആയിട്ട് സഹായിക്കും മാത്രമല്ല ചെറുപഴങ്ങളും അതുപോലെ നിറയെ ഉണ്ടാവാൻ ആയിട്ടും ഇത് ഉപകരിക്കും.ടെസ്റ്റ് മാത്രമായിട്ട് കഴിക്കുന്ന നമ്മുടെ ചെറുപയത്തിൽ ഉണ്ടല്ലോ നമ്മൾ അറിയാത്ത ഒത്തിരി ഗുണങ്ങളുണ്ട്. അതായത് നമ്മുടെ ഉറക്കക്കുറവ് പരിഹരിക്കുന്ന മേലാറ്റിൻ വസ്തു ചെറുപ്പത്തിൽ ധാരാളം അടങ്ങിയിട്ടുണ്ട്.

രാത്രി കിടന്നുറങ്ങാൻ മുമ്പ് ഒന്ന് രണ്ട് ചെറിയ പഴം കഴിച്ചു കഴിഞ്ഞാൽ സുഖായിട്ട് ഉറങ്ങാനായിട്ട് സാധിക്കും അതുപോലെ തന്നെ നമ്മുടെ ശരീര ഭാരം കുറയ്ക്കാൻ ഭക്ഷണത്തിൽ ജെറി പഴം ഉൾപ്പെടുത്തണം. കലോറി വളരെയധികം കുറഞ്ഞ ഈ ഒരു പഴത്തിന് ധാരാളം വൈറ്റമിൻസ് അടങ്ങിയിട്ടുണ്ട്. നമ്മള് ശരീരഭാരം ഒക്കെ കുറയ്ക്കണം എന്ന് ആഗ്രഹമുള്ളവരും നമ്മളെ ഭക്ഷണത്തിൽ ചെറുപയർ ഉൾപ്പെടുത്തുക പിന്നെ ഉണ്ടല്ലോ ജെറി പഴം കഴിക്കണോണ്ട് വേറൊരു കുളം എന്താണെന്ന് വെച്ചാൽ നമ്മുടെ ബ്ലഡ് പ്ലെഷർ ഉയരാതെ ഇരിക്കും.കൂടുതൽ അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.

Scroll to Top