മലബന്ധം ഉണ്ടെങ്കിൽ അത് ഇനി പെട്ടെന്ന് മാറ്റിയെടുക്കാം

പല കംപ്ലയിന്റ് ഫോർ എക്സാമ്പിൾ സ്കിൻ പ്രശ്നം ഒക്കെ ആയിട്ട് വരുന്ന പേഷ്യനോട് നമ്മളിങ്ങനെ ചോദിക്കുമ്പോൾ നിന്ന് ശരിയായ രീതിയിൽ പോകുന്നു ഡോക്ടറെ എന്ന് പറയാറുണ്ട്. പോയിക്കഴിഞ്ഞാൽ തന്നെ നമുക്ക് ഉണ്ടാവുന്ന ഗ്യാസ് അല്ലെങ്കിൽ വയറുവേദന തുടങ്ങിയ പ്രശ്നങ്ങളെല്ലാം തന്നെ കുറയുന്ന പോലെ തോന്നി തുടങ്ങുന്നു എന്നും പറയാറുണ്ട്. ഒരുപക്ഷേ ശരിയായ ഒരു ഉത്തരമായിരിക്കുക അല്ലെങ്കിൽ അത് നമ്മളുടെ മാനസികമായിട്ടുള്ള ഒരു തോന്നലിന്റെ അത്രയും ഒരു ഇംപോർട്ടൻസ് ആയിട്ടുള്ള ഒരു കാര്യമാണ് കറക്റ്റ് നമുക്ക് ബുദ്ധിമുട്ടില്ലാതെ ശോചണം എങ്ങനെ ഒരു കിട്ടും എന്നുള്ള കാര്യം. കിട്ടാൻ വേണ്ടി നമ്മൾ ചെയ്യേണ്ട എന്തൊക്കെയാണ് നമ്മൾ ചെയ്യേണ്ട കാര്യങ്ങൾ എന്നാണ് നമ്മൾ നോക്കുന്നത്. മുന്നോടിയായിട്ട് നമുക്ക് വരാനുള്ള കുറച്ചു കാരണങ്ങൾ പൊതുവെ നിങ്ങൾക്കൊക്കെ അറിയുന്നുണ്ടാവും ഒന്നാമതായി നമ്മുടെ ലൈഫ് സ്റ്റൈൽ തന്നെയാണ് പ്രധാന പ്രശ്നം വൈകി ഉറങ്ങി എണീക്കുന്നത് തന്നെയാണ്.

   
"

ബാത്ത്റൂം പോകുന്ന സമയത്ത് ചിലപ്പോൾ മടി കാരണം നമ്മൾ പോവാതിരിക്കാൻ അങ്ങനെയുള്ള ആളുകൾക്ക് പിന്നെ അത് ഇല്ലാതായി പോവുന്നതാണ് രണ്ടാമതായി തന്നെ കാൽസ്യം കുറവായിട്ടുള്ള പേഷ്യൻസ് കുട്ടികളിൽ ഒക്കെ തന്നെ ഇപ്പോൾ ചെറിയ കുട്ടികളിലൊക്കെ പൈൽസ് കാണപ്പെടാറുണ്ട് അതിൻറെ പ്രധാനപ്പെട്ട കാരണമെന്നും പറഞ്ഞത് നമ്മൾ ഒരുപാട് സ്ട്രൈൻ ചെയ്തിട്ട് മലം പോവുക എന്നത് തന്നെയാണ്. അങ്ങനെയുള്ള ഒരുപാട് സിറ്റുവേഷൻ നമുക്ക് ഉണ്ടാവാറുണ്ട് അങ്ങനെയുള്ള ആളുകൾക്കും ഇങ്ങനെ ബുദ്ധിമുട്ടു കാണാൻ പറ്റും പിന്നെ നമ്മൾ കോമൺ ആയിട്ട് പറയുന്നത് പുറത്തുനിന്നുള്ള ഭക്ഷണങ്ങൾ.കൂടുതൽ അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.

Scroll to Top