സ്ത്രീകളിൽ ഉണ്ടാകുന്ന നീർക്കെട്ട് പെട്ടെന്ന് കുറയ്ക്കാം

10 മുതൽ 30 ശതമാനം വരെയുള്ള സ്ത്രീകളിൽ കണ്ടുവരുന്ന ഒരു അസുഖത്തെ കുറിച്ചാണ് ഞാൻ ഈ വീഡിയോയിൽ പറയുന്നത്.എല്ലാവർക്കും അറിയാം കാലില് തടിപ്പ് ഉണ്ടാവും അതേപോലെ വെരിക്കോസ് വെയിൻ അരക്കെട്ടുകൾ ഉണ്ടാകുന്ന തന്നെയാണ് ഇവർക്ക് ചിലപ്പോൾ കാലിന് ഉണ്ടാവണം എന്ന് ചിലപ്പോൾ ഉണ്ടായി എന്നും തരാം. ഈ വെരിക്കോസ് വെയിന് അവരുടെ അരക്കെട്ടിലെ യൂട്രസിന്റെ ചുറ്റിലും അതേപോലെതന്നെ ഓവർടെ ചുറ്റിലും ഈ വേരിക്കോസ് ഉണ്ടാവും. സംഭവിക്കാൻ കുറച്ചു നേരം നിൽക്കുമ്പോൾ അല്ലെങ്കിൽ കുറെ നേരം ഇരിക്കുമ്പോൾ അവർക്ക് ആ ഭാഗത്ത് ബുദ്ധിമുട്ട് വരും വയർ വീർത്ത പോലെ അങ്ങനത്തെ പ്രശ്നങ്ങൾ ഒക്കെ കാണും. പ്രധാനമായിട്ട് ഉണ്ടാവുന്ന കാര്യങ്ങൾ അതേപോലെ മെൻസസിന്റെ സമയത്ത് വേദന യൂറിൻ വേദന ലൈംഗിക ബന്ധത്തിൽ ഏർപ്പെടുമ്പോൾ വേദന അതേപോലെ ചില സമയത്ത് തടിച്ചുകള് മൂത്രമൊഴിക്കുന്ന ഭാഗത്തേക്ക് കാണുന്നതാണ്.

ഇതൊക്കെയാണ് ലക്ഷണങ്ങൾ. പലപ്പോഴും നമ്മൾ വളരെ കാഷ്വൽ ആയിട്ടുള്ള ഒരു കൺസഷൻ ആകുന്നുണ്ട് എന്നാണ് ലോകത്തിലെ പൊതുവേയുള്ള പഠനങ്ങളൊക്കെ പറയുന്നു. അമേരിക്കയിൽ ആണെങ്കിലും യൂറോപ്പിലാണെങ്കിലും അതൊരു സാധാരണ വയറുവേദനയോ അല്ലെങ്കിൽ സാധാരണ പ്രശ്നമായിട്ട് അവഗണിക്കപ്പെട്ടു പോകുന്ന ഒരു പ്രശ്നം പുറം രാജ്യങ്ങളിലൊക്കെ ഉണ്ട്. നമ്മുടെ നാട്ടിൽ തന്നെ ഇങ്ങനെ ഒരു അസുഖമുണ്ട് എന്നുള്ള വിവരം ആളുകൾക്കും അറിയില്ല അതൊരു വളരെ പുതിയൊരു വിവരമാണ്. ഇങ്ങനെ ഒരു സംശയം ഈ ലക്ഷണങ്ങളൊക്കെയുണ്ട് ആണോ എന്ന് നമുക്ക് സംശയം തോന്നാം.കൂടുതൽ അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *