അകാലനര മാറാനായി ചെയ്യേണ്ട ചില കാര്യങ്ങൾ

ഇത് നമ്മൾ പറിച്ച് ചെറിയ ഉള്ളിയും കൂടെ നന്നായിട്ട് അരച്ച് വെളിച്ചെണ്ണ മൂന്നുമാസം അടുപ്പിച്ച് തീർച്ചയായിട്ടും മുടി തഴച്ചു വളരുമെന്ന് മാത്രമല്ല അകാല നര മാറും. എന്തൊക്കെയാണെന്ന് മനസ്സിലാക്കിയതിനു ശേഷം ഈ വിത്തുകൾ കിട്ടാൻ എന്ത് ചെയ്യണം എന്നുള്ളത് നമുക്ക് നോക്കാം. കണ്ടല്ലോ ഈ കേശകാന്തി ഇല്ല ഉണക്കി പൊടിച്ചിട്ട് യാതൊരു സൈഡ് എഫക്ട് ഇല്ലാത്ത നല്ലൊരു ഹെയർ തന്നെ തയ്യാറാക്കാൻ ആയിട്ട് സാധിക്കും അതുപോലെ തന്നെ കേശകാന്തി കറ്റാർവാഴ അരച്ച് നമുക്ക് തലേ തേച്ചു കഴിഞ്ഞാൽ താരൻറെ ശല്യം എന്നന്നേക്കുമായി മാറ്റാനും സാധിക്കും. കേശകാന്തി എന്നും കേശവർദ്ധിനി എന്നും അറിയപ്പെടുന്ന ഒത്തിരി ഔഷധഗുണമുള്ള ഒരു ചെടിയാണ് ട്ടോ ഇത് സാധാരണ നാട്ടിൻപുറങ്ങളിലാണ് ഇത് കാണുക. ഇതിവിടെ ധാരാളമായിട്ട് ഇത് നട്ടുപിടിപ്പിക്കാൻ ആയിട്ട് യാതൊരു ബുദ്ധിമുട്ടുമില്ല ഇതിൻറെ തണ്ട് വേണെങ്കിൽ നമുക്ക് നടാം അതല്ല എന്നുണ്ടെങ്കിൽ നമുക്കുണ്ടല്ലോ ഇതിൻറെ വിത്ത് ഒരു നീല പൂ ഈ പൂവ് ഉണങ്ങി വിത്തായി മാറും കിളിപ്പിക്കും പോലെ അങ്ങ് ചെണ്ടുമല്ലി പാകി കളിപ്പിച്ചാൽ മതി പിന്നെ യാതൊരു പരിചരണവും.

   
"

വേണ്ട ഒന്നും വേണ്ട ഇടയ്ക്ക് ഒന്ന് വെള്ളമൊഴിച്ചു കൊടുത്ത മാത്രം മതി. അപ്പം ഇത് യാതൊരു ബുദ്ധിമുട്ടുമില്ല വെച്ചുപിടിപ്പിക്കാൻ ആയിട്ട് എങ്കിലോ ഇതിൻറെ ഔഷധഗുണം എന്ന് പറയുന്നത് ഒരു ചെടി മാത്രം മതി അതിനു നമുക്ക് ഒരുപാട് ചെടികൾ വളർത്തിയെടുക്കാം. കാരണം ഇതുണ്ടല്ലോ നുള്ളി എടുത്തിട്ട് നമുക്ക് കൂർക്ക നുള്ളി വയ്ക്കില്ല അതുപോലെ നമുക്ക് ഇങ്ങനെ നുള്ളി വെച്ചാ മതി ധാരാളം ഉണ്ടാവും. അതിനായിട്ട് നമുക്ക് പിന്നെ ചെറിയുള്ളി മാത്രം മതി വേറെ ഒന്നുമില്ല യാതൊരു ആവശ്യവുമില്ല പിന്നെ വിളിച്ച് എടുക്കുമ്പോൾ നല്ലതരം വെളിച്ചെണ്ണ തിരഞ്ഞെടുക്കാൻ ശ്രദ്ധിക്കുക നമ്മൾ ഇവിടെ ഉണ്ടല്ലോ നാലുമണി കേശകാന്തിയുടെ ഇല എടുത്തിട്ടുണ്ട് അതുപോലെതന്നെ ചെറിയ ഉള്ളി തൊലിയും രണ്ടു പിടി അപ്പം രണ്ടു പിടി ചെറിയുള്ളിക്ക് നാല് പിടി കട്ട് ചെയ്തിട്ടുള്ള കേശകാന്തി ഇല.ബാക്കി സ്റ്റോറി അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.

Scroll to Top