കഫക്കെട്ട് വരാതിരിക്കാൻ ഭക്ഷണത്തിനു മുമ്പ് ചെയ്യേണ്ട ചില കാര്യങ്ങൾ

അലർജി എന്ന രോഗം വളരെയധികം കൂടി വരുകയാണ് ജലദോഷം കഫക്കെട്ട് ചുമ തുമ്മൽ ആസ്മയുടെ അതേപോലെതന്നെ ഇപ്പോ ഒരുപാട് പേരിൽ കണ്ടുവരുന്ന പ്രശ്നമാണ് സ്കിൻ അലർജി സോറിയാസിസ് എക്സിമ ഒരുപാടൊരുപാട് തുടങ്ങിയിട്ടുണ്ട് ആ ഓർഗനൈസ്ഡ് അല്ലാതെ വെറുതെ ചെയ്യുന്നതിൻറെ ഒരു സൈഡ് എഫക്ട് ആയിട്ടാണ് ഇങ്ങനെയൊരു ഹൈപ്പർ സെൻസിറ്റിവിറ്റി അല്ലെങ്കിൽ അലർജി എന്ന് പറയുന്ന ഒരു അസുഖം നമ്മുടെ ശരീരത്തിന് ഉണ്ടാവുന്നത്. ഒരു കോഡിനേറ്റ് ഇല്ലാതെയാണ് 90% നമ്മുടെ ബോഡി വെയിറ്റ് തുടങ്ങുന്നത് കൺട്രോൾ ചെയ്യുന്നത് നമ്മുടെ ദഹനേന്ദ്രിയ വ്യവസ്ഥയുടെ നമ്മുടെ നമ്മുടെ കിഡ്നിയിൽ ഉള്ള അല്ലെങ്കിൽ വയറ്റിലുള്ള ബാക്ടീരിയ കറക്റ്റ് അല്ലെങ്കിൽ അത് ബാക്ടീരിയുകളുള്ള അളവ് കൂടുതലാണെങ്കിലും.

നല്ല ബാക്കിയുള്ള കുറവാണെങ്കിൽ തീർച്ചയായിട്ടും ഈ ഒരു ഇമ്മ്യൂണിറ്റി ഡിസോഡർ കണ്ടീഷണൽ പ്രതിരോധ കോശങ്ങൾ കൂടുന്നതിന് കാരണമാകുന്നു.ഒരു കുട്ടിയുടെ മലം അല്ലെങ്കിൽ ആസ്മ ഉള്ള ഒരു കുട്ടിയുടെ മലം പരിശോധിച്ചു കഴിഞ്ഞ് ഒരു വളർച്ചയുള്ള കുട്ടികൾ ഇങ്ങനെയുള്ള കുട്ടികളുടെ കൂടുതൽ ആയിട്ടും ആവശ്യമായിട്ടുള്ളത് വിരയുടെ കണ്ടുവരാറുണ്ട് നല്ല ബാക്ടീരിയ ഡെൻസിറ്റി ഒരുപാട് കുറവായിരിക്കും കുട്ടികളായാലും മുതിർന്നവരെയും കോമൺ കണ്ടുവരുന്ന ഒരു പ്രോബ്ലം ആണ് ഈ ദഹനേന്ദ്രിയ വ്യവസ്ഥ സംബന്ധിച്ച പ്രശ്നങ്ങൾ എന്ന് പറയുന്നത്.

ഉദാഹരണത്തിന് അസിഡിറ്റി ആയിരിക്കാം കോൺസ്റ്റിപ്പേഷൻ അല്ലെങ്കിൽ മലബന്ധം കോൺസ്റ്റിപ്പേഷൻ അല്ലെങ്കിൽ മലബന്ധം പ്രശ്നങ്ങളായിരിക്കും അതുകൊണ്ടുതന്നെ ആൾക്കാർ പറയുന്ന കോമൺ ആയിട്ട് ഉള്ള ഒരു കാര്യം എൻറെ വയർ ക്ലീൻ ആണെങ്കിൽ ഒക്കെ ആണെങ്കിൽ ആണെങ്കിൽ എനിക്ക് അന്ന് ആസ്മയുടെ അല്ലെങ്കിൽ സൈനസൈറ്റിസ് അലർജി പ്രോബ്ലംസ് തീരെ ഉണ്ടാവില്ല എന്ന് ആൾക്കാർ പറയാറുണ്ട് അതിനു നിന്നെ കറക്റ്റ് ഒരു കണക്ഷൻ കറക്റ്റ് ആയിട്ട് മനസ്സിലാവും. ആസ്മ എന്ന് പറയുന്ന പ്രശ്നവും അലർജി എന്ന് പറയുന്ന പ്രശ്നവും രണ്ടും വളരെയധികം റിലേറ്റഡ് ആയി നിൽക്കുന്നത് തന്നെയാണ്.കൂടുതൽ അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *