ഇങ്ങനെയൊരു പരീക്ഷണം നമ്മുടെ കഴുത്തിൽ ചെയ്തു നോക്കൂ അത്ഭുതപ്പെടുന്ന റിസൾട്ട്

ഇന്ന് ഇവിടെ അവതരിപ്പിച്ച വിഷയം വെള്ളത്തിൻറെ അതിശയകരമായ ഞാൻ ചില മെഡിസിൻ പോലെ തന്നെയും മെതട്രോളജി ഉപയോഗിക്കുന്നുണ്ട് പ്രധാനപ്പെട്ട മെതട്രോളജി വാട്ടർ ട്രീറ്റ്മെൻറ്. വെള്ളം എന്നൊരു സാധനം കൊണ്ട് നമുക്ക് ഒരുപാട് പ്രയോജനങ്ങൾ ഉണ്ട് അത് നമ്മൾ തിരിച്ചറിഞ്ഞു കഴിഞ്ഞാൽ തന്നെ എങ്ങനെ ട്രീറ്റ്മെൻറ് ചെയ്യണം എന്നുള്ളത് കൂടി നമ്മൾ പരിശോധിക്കേണ്ടത്. അതിനെ ആദ്യത്തെ കാര്യം എന്ന് പറയുന്നത് ആസ്മ എന്ന് പറയുന്നതാണ് ഇപ്പോൾ കുട്ടികൾ മുതൽ മുതിർന്നവർ വരെ ഈയൊരു രോഗലക്ഷണങ്ങൾ കൊണ്ടുവരാറുണ്ട്. അതായത് ഒരു തോർത്ത് അല്ലെങ്കിൽ ഒരു കോട്ടനും ബെഡ്ഷീറ്റ് ആണെങ്കിലും കുഴപ്പമില്ല അത് നമ്മൾ എടുക്കുക പച്ചവെള്ളത്തിൽ മതി പക്ഷേ വർഷകാലമോ മഴക്കാലമോ സമയമാണെങ്കിൽ ചെറു ചൂടുവെള്ളത്തിൽ മുക്കുക നെഞ്ചിൽ ആകും പുറവും കൂടെ ചുറ്റുക അതിന് പുറമേ തന്നെ ഒരു ഉണങ്ങിയ തുണി കൂടെ ചുറ്റുക.

പലരും ഭയത്തോടെ ചോദിക്കാൻ ഡോക്ടറെ നെഞ്ചിൽ തണുപ്പടിച്ചാൽ എന്താ പറ്റുക മൂന്ന് ലക്ഷം രൂപകളിൽ പരം ആൾക്കാരെ ചികിത്സിച്ച് 100% ഫലം തെളിഞ്ഞ ഒരു മാർഗമാണിത്. നമ്മുടെ ഇങ്ങനെ ചുറ്റുമ്പോൾ എന്താണ് സംഭവിക്കുന്നത് വെച്ചാൽ രക്ത ഓട്ടം കൂടുകയും ചെയ്യുന്നു രക്ത ഓട്ടം കൂടുമ്പോൾ നമ്മുടെ ജസ്റ്റിനെ തിങ്ങിനിൽക്കുന്ന കഫവും ഇളകുകയും എല്ലാം പുറത്തു പോകാനുള്ള ഒരു സ്റ്റിമുലേഷൻ അവിടെ കിട്ടുന്നു കൂടാതെ നമ്മുടെ പ്രതിരോധ ശക്തികൾ ബ്ലഡിലൂടെ കൂടിയാണ് വരുന്നത് അവിടെ വരുവാനുള്ള ചാൻസ് മൂന്ന് നാല് ഇരട്ടി ബ്ലഡ് സർക്കുലേഷൻ നെഞ്ചിലെ അല്ലെങ്കിൽ ശ്വാസകോശത്തിലെയും കൂടുന്നു എന്നുള്ളതാണ് ചില ഗവേഷണങ്ങൾ പറയുന്നത്.കൂടുതൽ അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *