ഷുഗർ ഉള്ളവർക്ക് നല്ലപോലെ ഉറക്കം കിട്ടാനുള്ള ചില വിദ്യകൾ

പ്രത്യേകിച്ച് പ്രമേഹരോഗികളിൽ മസിൽസ് അതുപോലെയുള്ള സന്ധി വേദനകളെക്കുറിച്ച് ആണ് ഈ ഒരു വീഡിയോ നമ്മൾ ചെയ്തത്. പ്രധാനപ്പെട്ട കൈകാര്യം ചെയ്തത് വളരെ ഒരു സിമ്പിൾ ടോപ്പിക്കാണ് പക്ഷേ പ്രമേഹ രോഗികളിൽ ഒരു 25% ആൾക്കാരെ എങ്കിലും ഒരു പ്രശ്നമാണ് തോളിൽ ഉണ്ടാവുന്ന വേദന പുറകിലുള്ള കാരണമെന്താണെന്നും നമുക്ക് പ്രമേഹ രോഗികൾക്ക് എന്തുകൊണ്ടാണ് ഇത് കൂടുതലായിട്ട് കാണുന്നതെന്നും ഇതിനെ ചികിത്സാ രീതികൾ എന്തൊക്കെയായിരിക്കും എന്നുള്ളത് നമുക്ക് മനസ്സിലാക്കാം.തോളിൽ വേദന എന്ന് നമ്മൾ അത് കോമൺ ആയിട്ട് പറയുന്നുണ്ടെങ്കിലും പലപ്പോഴും അതിൻറെ ഒരു പ്രശ്നം ഉടലെടുക്കുന്നത് നമ്മുടെ ഷോൾഡർ ജോയിന്റിലാണ്. ഇത് ആദ്യമായിട്ട് പ്രമേഹരോഗികൾ സാധാരണ നോട്ടീസ് ചെയ്യുന്നത് എന്തെങ്കിലും ഒരു ബുക്ക് എടുക്കാനോ അല്ലെങ്കിൽ വേറെ എന്തെങ്കിലും ഒരു ഷെൽഫിൽ നിന്ന് ഒരു സാധനം എടുക്കാൻ ആയിട്ട് നമ്മൾ കൈ പൊക്കുമ്പോൾ വേദന.

   
"

വരുന്നതായിരിക്കും അങ്ങനെയാണ് തുടങ്ങുന്നത്. കൂടുതൽ വഷളാകുമ്പോൾ നമുക്ക് കൈ പൊക്കാൻ ആയിട്ട് ബുദ്ധിമുട്ട് വരുന്നു അല്ലെങ്കിൽ കൈ പുറകോട്ട് എടുക്കാൻ ആയിട്ട് വരുന്നു രാത്രി കിടക്കുമ്പോൾ ഈ തോളിന്റെ ആ ഏരിയ അല്ലെങ്കിൽ വേദന നമുക്ക് ഉറങ്ങാൻ പറ്റുന്നില്ല അത്തരം പ്രശ്നങ്ങൾ എല്ലാം പറയാം. ഇത് വളരെ കോമൺ ആണ് സാധാരണ ആൾക്കാരിൽ ഇത് അഡ്ജസ്റ്റ് ശതമാനം ആണെങ്കിൽ പ്രമേഹ രോഗികളിൽ ഏകദേശം 25% ആൾക്കാരിൽ ഈ പ്രശ്നം കാണാറുണ്ട്. മനസ്സിലാക്കുകയാണെങ്കിൽ അതിന്റെ ഒരു കണ്ടീഷന്റെ പ്രശ്നം എന്താണെന്ന് എളുപ്പത്തിൽ മനസ്സിലാക്കാൻ ആയിട്ട് സഹായിക്കും ഈ കൈ വച്ച് ഒന്നും ചെയ്യാനായിട്ടുള്ള ഒരു വേദന കാരണം നമ്മൾ ഈ കൈ ഉപയോഗിക്കാത്ത ഒരു സാഹചര്യത്തിലേക്ക് പോവുകയാണ്.കൂടുതൽ അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.

Scroll to Top