ഷുഗർ എന്ന അസുഖം മാറാൻ 5 ദിവസം മാത്രം മതിയാവും

കുട്ടികളെയും മുതിർന്നവരെയും ഒരുപോലെ ബാധിച്ചിരിക്കുന്ന പ്രമേഹം അതാ ഷുഗർ ഒരു ജീവിതശൈലിരോഗമാണ് ജീവിതശൈലിയിൽ വന്നിരിക്കുന്ന മാറ്റങ്ങൾ കൊണ്ടാണ് കഴിഞ്ഞ 25 വർഷമായിട്ട് പ്രമേഹരോഗികളുടെ എണ്ണം വർധിച്ചിരിക്കുന്നത്. അതുകൊണ്ട് തന്നെ നമുക്ക് ഉണ്ടല്ലോ എന്നെ നീ മാറ്റാൻ കഴിയും അതായത് വ്യായാമവും ഭക്ഷണക്രമവും അതുപോലെ ഞാൻ ഈ പറയുന്നത് ഏതെങ്കിലും ഒരു മരുന്ന് ശരിയായ രീതിയിൽ ഉപയോഗിച്ചു കഴിഞ്ഞാൽ പ്രമേഹം നമുക്ക് ഒഴിവാക്കാൻ ആയിട്ട് സാധിക്കും. ഞങ്ങളൊക്കെ അമൃതം എന്ന് വിളിക്കുന്ന ഷുഗർ വള്ളിയെപ്പറ്റിയാണ് ഇത് ഒത്തിരി യൂസ്ഫുൾ ഉള്ള ഒരു സംഭവമാണ്. പടർത്തി കൊടുക്കാൻ വേണ്ടത് കോവാ വള്ളി പോലെ തന്നെ പടർത്തി കൊടുത്തു കഴിഞ്ഞാൽ അത് യാതൊരു ബുദ്ധിമുട്ടും ഇല്ലാത്ത സുഖമായി പടർന്നു കിട്ടും. നമ്മൾ മരുന്ന് ആയിട്ട് ഉപയോഗിക്കരുത് കണ്ടല്ലോ ഇതേപോലെ പടർന്നു പന്തലിച്ചു നിൽക്കണതാണ്.

   
"

നമ്മൾ കഴിക്കാൻ ആയിട്ട് എടുക്കേണ്ട അതായത് നമ്മൾ ഉണ്ടല്ലോ ഒരു ആറ് ഗ്ലാസ് വെള്ള മെടുക്കുക ഇതൊരു തണ്ട് ഒന്ന് ജസ്റ്റ് ഒന്ന് ചതച്ചിട്ട് എന്നിട്ട് നന്നായിട്ട് വെട്ടി തിളപ്പിക്കുക ഒരു ഗ്ലാസ് വെറും വയറ്റിൽ കഴിക്കണം ബാക്കി ഉള്ളത് ഉറങ്ങുന്നതിന് മുന്നേ കഴിച്ച് തീർക്കണം.ഇത് ഉണക്കി സൂക്ഷിക്കാൻ ആയിട്ട് പറ്റും ഉണക്കി പൊടിച്ചത് അടച്ചു വയ്ക്കുക എന്നിട്ട് ഒരു കാൽ ടീസ്പൂൺ അല്ലെങ്കിൽ അര ടീസ്പൂൺ ആറ് ഗ്ലാസ് വെള്ളത്തിൽ ഇട്ട് തിളപ്പിച്ച് കുടിക്കണം ഒത്തിരി നല്ലതാണ്. അപ്പം ഇത് ഒത്തിരി യൂസ്ഫുൾ ആയി ഒന്നായതുകൊണ്ടാണ് ഞാനിത് പരിചയപ്പെടുത്തുന്നത് നിങ്ങൾ ഇങ്ങനെ കിട്ടുകയാണെങ്കിൽ തീർച്ചയായും ഈ രീതിയിൽ ഉപയോഗിക്കേണ്ടതാണ്. നമ്മുടെ എല്ലാവരുടെയും വീട്ടിലുള്ള എങ്ങനെ ഉലുവ വച്ച് പ്രമേഹം മാറ്റം എന്ന് നോക്കാം ഉലുവ കഴിക്കേണ്ടത് രണ്ട് രീതികളിലാണ് അത് ഏതൊക്കെ രീതികളിലാണ് എന്ന് നമുക്കൊന്ന് പരിശോധിക്കാം. കൂടുതൽ അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.

Scroll to Top