ഗർഭപാത്രം നീക്കം ചെയ്തതിനുശേഷം ഉണ്ടാവുന്ന ചില പ്രശ്നങ്ങൾ

സ്ത്രീകളിലെ വളരെ ഇംപോർട്ടന്റ് ആയിട്ടുള്ള ഒരു ഓർഗൻ ആണ് ഗർഭപാത്രം എന്ന് പറയുന്നത്. ചില അസുഖങ്ങളുടെ കോംപ്ലിക്കേറ്റ് കാരണം അതായത് ഫൈബ്രോയിഡ് യൂട്രസ് കണ്ടീഷൻ ക്യാൻസർ ഇങ്ങനെയുള്ള അസുഖങ്ങളുടെ കോംപ്ലിക്കേഷൻസ് കാരണം ചില സ്ത്രീകളിൽ എങ്കിലും യൂട്രസ് റിമൂവ് ചെയ്യേണ്ട അവസ്ഥ വരാറുണ്ട്. യൂട്രസ് റിമൂവ് ചെയ്ത സ്ത്രീകൾ അതിന്റെ ഒരു ആഫ്റ്റർ എഫക്ട് ആയി കണ്ടുവരുന്ന ചില പ്രോബ്ലംസ് ശരീരത്തിലെ ഡെവലപ്പ് ചെയ്ത് കാണാറുണ്ട്. എങ്ങനെയാണ് നമുക്ക് നാച്ചുറൽ ആയിട്ട് മാനേജ് ചെയ്യാൻ പറ്റുമോ എന്നതിനെ കുറിച്ചാണ് ഇന്നിവിടെ സംസാരിക്കാൻ പോകുന്നത്. മെയിൻ ആയിട്ടും ഈയൊരു ഹിസ്റ്ററിനു ശേഷം അല്ലെങ്കിൽ ഗർഭപാത്രം റിമൂവ് ചെയ്തതിനുശേഷം വരുന്ന മെയിൻ ആയിട്ടുള്ള ഒരു പ്രോബ്ലം ആണ് ജോയിൻറ് പെയിൻ ഡെവലപ്പ് ചെയ്യുക.

   
"

എന്നുള്ളത് അല്ലെങ്കിൽ സന്ധിവാതം പെട്ടെന്ന് തന്നെ വരാനുള്ള ഒരു ചാൻസ് ശരീരത്തിലെ ഡെവലപ്പ് എന്നുള്ളത് ശരീരത്തിൽ ഉണ്ടാകുന്ന ഈസ്രജൻ ഹോർമോണിന്റെ അളവിൽ ഉണ്ടാകുന്ന എല്ല് തേയ്മാനം എന്ന അവസ്ഥയിലോട്ട് പോകുന്നത്. എന്ന് പറയുന്ന ഹോർമോൺ നമ്മുടെ ശരീരത്തിലെ കാൽസ്യം അതുപോലെതന്നെ വൈറ്റമിൻ ഇവയെല്ലാം മെറ്റബോളിസം ആയിട്ട് വളരെയധികം റിലേറ്റഡ് ആണ്. മെറ്റബോളിസത്തിന്റെ അളവ് കുറയുന്നതുകൊണ്ട് തന്നെ നമ്മുടെ ശരീരത്തിന്റെ അളവും കുറയുന്നതിന് കാരണമാകാറുണ്ട്. ഒരുപാട് നഷ്ടപ്പെട്ടു പോകാനുള്ള ചാൻസസ് അങ്ങനെയാണ് പെട്ടെന്ന് തന്നെ സന്ധിവാതം അഥവാ മുട്ടുവേദന എന്നൊരു അസുഖവും ഉണ്ടാകുന്നു. കൂടുതൽ അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.

Scroll to Top