ശരീരത്തിലെ അമിത രോമം വളർച്ച എങ്ങനെ നമുക്ക് തടയാം

അമിതരോമ വളർച്ച തടയുന്നതിന് ലേസർ ഹെയർ റിഡക്ഷൻ ട്രീറ്റ്മെൻറ് കുറിച്ചാണ് ഇന്ന് നമ്മൾ സംസാരിക്കാൻ പോകുന്നത്. ആദ്യം ട്രീറ്റ്മെന്റിലേക്ക് കടക്കുന്നതിനു മുന്നേ എന്താണ് എന്നെ കുറിച്ച് ചെറുതായിരുന്നു നമ്മുടെ ശരീരം രോമങ്ങളാണ് ഉള്ളത് ഒന്നും വില്ല രണ്ടാമത്തെ ടെർമിനൽ ഹെയർ വില്ല ഹെയർ എന്ന് പറയുന്നത് നമ്മുടെ ശരീരത്തിലെ എല്ലാ ഭാഗത്തും സൈനായിട്ട് കാണുന്ന ഹെയർസ് ഇത് കട്ടി കുറഞ്ഞതും കളർ കുറഞ്ഞതാണ് ഇതിനെക്കുറിച്ച് അധികം ആരും ബോതേർഡ് ആയിരിക്കില്ല. അത് ഓൾമോസ്റ്റ് ഹെയർലെസ് അപ്ഡേറ്റ് നമുക്ക് തരുന്നത് കട്ടികൂടിയതും കറുത്തതും സാധാരണ രീതിയിൽ ചുരുണ്ട മുടികൾ ആയിട്ട് വരുന്നത് ഇത് സാധാരണ വരുന്നത്.

   
"

പുരുഷ ഹോർമോൺ ആയിട്ടുള്ള ആൻഡ്രജൻ ഡിപെൻഡ് ഏരിയാസിലാണ് പറയുന്നത് മുഖം മുഖത്ത് താടിയും നെഞ്ചിൽ കൈകൾ തൊടകൾ അടിവയർ ഭാഗം വരുന്നത് ഇത് സ്ത്രീകളിലെ കറുത്ത കട്ടികൂടിയ രോമങ്ങൾ വരുമ്പോൾ നമ്മൾ അതിനെ അമിതരോച്ച അല്ലെങ്കിൽ ഹേർടൂട്ടിസം എന്ന് പറയുന്നു.ഇത് സാധാരണ രീതിയിൽ എല്ലാവരും വളരെ ബോധമുള്ള ഒരു കാര്യമാണ് അതിനുള്ള ചികിത്സാരീതികളെ കുറിച്ച് ഒക്കെ മിക്കവാറും അറിവില്ലായ്മ കൊണ്ടോ അല്ലെങ്കിൽ അതിന്റെ സൈഡ് എഫക്റ്റ് പേടിച്ച് ചികിത്സ തേടാത്ത ആളുകളാണ് ഭൂരിഭാഗം ആളുകളും. ഇപ്പോൾ ഈ രോമ വളർച്ചയ്ക്ക് കാരണങ്ങൾ.

എന്തെങ്കിലുമുണ്ടെങ്കിൽ അതായത് ഹോർമോണലി ഇഷ്യൂസ് തൈറോയ്ഡ്സ് അല്ലെങ്കിൽ പിസിഒഡി ഒക്കെ ഉണ്ടെങ്കിൽ അത് ആദ്യം കണ്ടുപിടിക്കുക അതിനുള്ള ചികിത്സ തേടുക എന്നുള്ളതാണ് ആദ്യമായി ചെയ്യേണ്ടത് പിന്നെ ഹെയർ ഗ്രോത്ത് ഒരു പ്രാവശ്യം നമ്മളെ വില്ലറി ടെർമിനൽ ഹെയർ ആയിട്ട് മാറിക്കഴിഞ്ഞാൽ പിന്നെ അത് തിരിച്ച് പഴയപോലെ ഒന്നും ചെയ്യാതെ ആവാനുള്ള ചാൻസ് വളരെ കുറവാണ് അങ്ങനെ ആവില്ല എന്ന് തന്നെ പറയാം അതിനു വേണ്ടിയിട്ട് നമ്മളെ ട്രീറ്റ്മെൻറ് എടുക്കുക തന്നെ വേണം. കൂടുതൽ അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക.

Scroll to Top